Đăng nhập
Vương Thị Huyền
Cá nhân
Đã tham gia 10 tháng trước
Số bài đăng 2
0987.020.983
Tính năng mới
Nhập dữ liệu
Tin đã đăng
Có 2 tin đăng
Bán Đất
Bán nhanh trước Tết đất Thanh Oai 60m2, oto, sổ full ONT chưa đến 2 tỷ Gần Vin Olympici, Hà Nội.
2.1 tỷ
35 triệu/m²
60 m²
5 x 12m
0
0
Cao Dương, Thanh Oai, Hà Nội
Bán Đất
Hiếm! Lô 980m2 full thổ cư Thanh Oai, sổ đỏ, đường thông rộng, giá chỉ 26 triệu/m2
25 tỷ
25.5 triệu/m²
980 m²
30 x 32.7m
0
0
Cao Viên, Thanh Oai, Hà Nội