Đăng nhập
Phạm Xuân Hòa
Cá nhân
Đã tham gia 10 tháng trước
Số bài đăng 6
0986.012.367
Tính năng mới
Nhập dữ liệu
Tin đã đăng
Có 6 tin đăng
Bán nhà riêng
Bán nhà ngõ 299 Đại Mỗ 42m2 4 tầng thoáng trước sau giá 7.8 tỷ
7.8 tỷ
185.7 triệu/m²
42 m²
4 x 10.5m
5
4
Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội
Bán Đất
Bán mảnh đất rẻ nhất Đại Mỗ 73m2 giá 6.25 tỷ tặng 5 phòng C4 cho thuê sẵn
6.25 tỷ
85.6 triệu/m²
73 m²
4 x 18.3m
0
0
Đại Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội
Bán nhà riêng
Bán nhà ngõ 371 Đại Mỗ 32m2, 5 tầng, 6.75 tỷ
6.75 tỷ
210.9 triệu/m²
32 m²
8 x 4m
4
4
Đại Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội
Bán nhà riêng
Bán nhà đất Hữu Hưng 50m2 tặng nhà C4 đầy đủ đồ như hình 5 tỷ
5 tỷ
100 triệu/m²
50 m²
4 x 12.5m
2
1
Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội
Bán nhà riêng
Chính chủ bán nhà lô góc ngõ 67 Cầu Cốc 45m2 6 tầng thang máy oto vào nhà kinh doanh giá 9 tỷ.
9 tỷ
200 triệu/m²
45 m²
4 x 11.3m
4
5
Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội
Bán nhà riêng
Chính chủ bán nhà ngõ 290 Kim Mã 45m2 5 tầng tự xây full nội thất 8.8 tỷ
8.8 tỷ
195.6 triệu/m²
45 m²
4 x 11.3m
6
4
Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội