Đăng nhập
Lê Chuyền
Cá nhân
Đã tham gia 10 tháng trước
Số bài đăng 5
0985.896.979
Tính năng mới
Nhập dữ liệu
Tin đã đăng
Có 5 tin đăng
Bán nhà riêng
BÁN NHÀ PHỐ LỤA HÀ ĐÔNG DT 31m 5 tầng Giá 7.9 tỷ
7.9 tỷ
254.8 triệu/m²
31 m²
...
3
4
Hà Cầu, Hà Đông, Hà Nội
Bán nhà riêng
Bán nhà Trương Định. DT 43m2 5 tầng mặt tiền 4.2m giá 9,5 tỷ
9.5 tỷ
271.4 triệu/m²
35 m²
4.2 x 8.3m
3
4
Tân Mai, Hoàng Mai, Hà Nội
Bán nhà riêng
BÁN NHÀ PHỐ THỊNH QUANG DT 45m 6 TẦNG THANG MÁY GIÁ 10x tỷ
12 tỷ
266.7 triệu/m²
45 m²
...
5
5
Láng Hạ, Đống Đa, Hà Nội
Bán nhà riêng
Bán nhà Trần Cung DT 35m2 5 tầng. Mặt tiền 4,8m. Giá nhỉnh 9 tỷ
9.4 tỷ
268.6 triệu/m²
35 m²
4.8 x 7.3m
3
3
Nghĩa Tân, Cầu Giấy, Hà Nội
Bán nhà riêng
Bán nhà phố Kim Đồng diện tích 40m2 6 tầng. Giá 13 tỷ
13 tỷ
325 triệu/m²
40 m²
3.7 x 11m
4
4
Giáp Bát, Hoàng Mai, Hà Nội