Đăng nhập
0985434528
Cá nhân
Đã tham gia 3 tháng trước
Số bài đăng 6
0985.434.528
Tính năng mới
Nhập dữ liệu
Tin đã đăng
Có 6 tin đăng
Bán nhà riêng
NGUYỄN KHANG – CẦU GIẤY | 41.6M² SỔ – THỰC TẾ 50M² | SÁT Ô TÔ | NHÀ DÂN XÂY CHẮC CHẮN
11.3 tỷ
269 triệu/m²
42 m²
4 x 10.5m
3
3
Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội
Bán nhà riêng
HOÀNG HOA THÁM – NGỌC HÀ – BA ĐÌNH | 60M² – 5 TẦNG – 6PN | Ô CHỜ THANG MÁY
13.8 tỷ
230 triệu/m²
60 m²
5.7 x 10.5m
6
4
Ngọc Hà, Ba Đình, Hà Nội
Bán nhà mặt phố
ĐỘI CẤN – BA ĐÌNH | MẶT PHỐ VIP – LÔ GÓC – KINH DOANH SẦM UẤT
14.5 tỷ
439.4 triệu/m²
33 m²
3.5 x 9.4m
3
3
Đội Cấn, Ba Đình, Hà Nội
Bán nhà riêng
NHÀ 37m2, 5 TẦNG ĐỘI CẤN BA ĐÌNH | NGÕ NÔNG CÁCH Ô TÔ TRÁNH 30M | VỪA Ở VỪA KINH DOANH
12.5 tỷ
337.8 triệu/m²
37 m²
5.5 x 6.7m
4
4
Liễu Giai, Ba Đình, Hà Nội
Bán nhà riêng
8,6 TỶ NHÀ Ở THỊNH HÀO 2 – ĐỐNG ĐA | TRUNG TÂM VĂN MIẾU | NHÀ ĐẸP – FULL NỘI THẤT
8.6 tỷ
296.6 triệu/m²
29 m²
4.2 x 6.9m
3
4
Văn Miếu, Đống Đa, Hà Nội
Bán nhà riêng
BÁN NHA HOA BẰNG – CẦU GIẤY, Ô TÔ TRÁNH – HAI THOÁNG TRƯỚC SAU | NHÀ SIÊU ĐẸP – PHÂN KHÚC CỰC HIẾM
10.2 tỷ
364.3 triệu/m²
28 m²
3 x 9.3m
3
3
Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội