Đăng nhập
Thanh Mai
Nhà môi giới
Đã tham gia 2 năm trước
Số bài đăng 20
0984.102.280
Tính năng mới
Nhập dữ liệu
Tin đã đăng
Có 20 tin đăng
Bán nhà mặt phố
Bán nhà MT kinh doanh đường Thạch Lam P Phú Thạnh DT 4mx17m, 1 lầu, giá 8,6 tỷ
8.6 tỷ
126.5 triệu/m²
68 m²
4 x 17m
Phú Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh
Bán nhà riêng
Bán nhà hẻm 8m thông khu Tô Hiệu, P Hiệp Tân, DT 4mx20m 1 lầu giá 6,9 tỷ
6.9 tỷ
86.3 triệu/m²
80 m²
4 x 20m
Hiệp Tân, Tân Phú, Hồ Chí Minh
Bán nhà riêng
Nhà giá rẻ hẻm 6m đường Lê Thúc Hoạch P Phú Thọ Hòa DT 4mx22m C4, giá 5.9 tỷ
5.9 tỷ
67 triệu/m²
88 m²
4 x 22m
Phú Thọ Hòa, Tân Phú, Hồ Chí Minh
Bán nhà riêng
Hẻm 7m đường Nguyễn Sơn, P Phú Thọ Hòa, DT 4,5mx11m 3,5 tấm giá 7,4 tỷ
7.4 tỷ
148 triệu/m²
50 m²
4.5 x 11.1m
4
5
Tân Quý, Tân Phú, Hồ Chí Minh
Bán nhà riêng
Bán nhà hẻm 7m thông đường Lũy Bán Bích, Tân Phú, DT 4mx16m, giá 6,2 tỷ
6.2 tỷ
96.9 triệu/m²
64 m²
4 x 16m
Tân Thành, Tân Phú, Hồ Chí Minh
Bán nhà mặt phố
Bán nhà MT đường Độc Lập, P Tân Thành, DT 3,5mx17m c4 mới giá 7,5 tỷ
7.5 tỷ
127.1 triệu/m²
59 m²
3.5 x 16.9m
Tân Thành, Tân Phú, Hồ Chí Minh
Bán nhà mặt phố
Bán nhà MT Lê Cao Lãng gần Lê Khôi, P Phú Thạnh, dt 4mx19m, c4, giá 7,9 tỷ
7.9 tỷ
103.9 triệu/m²
76 m²
4 x 19m
Phú Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh
Bán nhà riêng
Bán nhà hẻm 6m thông Vườn Lài, P Tân Thành, DT 4,2mx15m giá 6,6 tỷ
6.6 tỷ
103.1 triệu/m²
64 m²
4.2 x 15.2m
Tân Thành, Tân Phú, Hồ Chí Minh
Bán nhà riêng
Hẻm 6m đường Gò Dầu, P Tân Quý, DT 4mx14m, c4, giá 5 tỷ
5 tỷ
89.3 triệu/m²
56 m²
4 x 14m
Tân Quý, Tân Phú, Hồ Chí Minh