Đăng nhập
Dương Trọng Vũ
Cá nhân
Đã tham gia 9 tháng trước
Số bài đăng 5
0983.453.826
Tính năng mới
Nhập dữ liệu
Tin đã đăng
Có 5 tin đăng
Bán Đất
Đầu tư chỉ 850 triệu đất nền thị trấn Thắng, Hiệp Hòa, BG 125m2
850 triệu
6.8 triệu/m²
125 m²
5 x 25m
0
0
Thắng, Hiệp Hòa, Bắc Giang
Bán Đất
Bán lô 95m2 khi dân cư Danh Thắng sau TTTM, cạnh cty may việt pan chỉ 2,05 tỷ
25 tỷ
21.6 triệu/m²
95 m²
6 x 15.8m
0
0
Danh Thắng, Hiệp Hòa, Bắc Giang
Bán Đất
Bán gấp lô áp góc mặt TL296 Nguyễn Văn Cừ thị trấn Thắng, Hiệp Hòa 90m2 giá 4,550 tỷ
4.55 tỷ
50.6 triệu/m²
90 m²
4.5 x 20m
0
0
Thắng, Hiệp Hòa, Bắc Giang
Bán Đất
Cơ hội đầu tư đất nền sẵn sổ Việt Tiến, Việt Yên chỉ từ 1,75 tỷ đối diện cty may Hà Phong
1.75 tỷ
20.6 triệu/m²
85 m²
...
0
0
Việt Tiến, Việt Yên, Bắc Giang
Bán Đất
Bán đất vàng 210m2 mặt QL37 ngã tư Khánh Vân, Lương Phong, Hiệp Hòa, Bắc Giang kinh doanh giá 8 tỷ
8 tỷ
38.1 triệu/m²
210 m²
9 x 23.3m
0
0
Lương Phong, Hiệp Hòa, Bắc Giang