Đăng nhập
Do Thu Thuy
Cá nhân
Đã tham gia 10 tháng trước
Số bài đăng 4
0983.162.299
Tính năng mới
Nhập dữ liệu
Tin đã đăng
Có 4 tin đăng
Bán nhà riêng
PHỐ TÔ HIỆU HÀ ĐÔNG | NHÀ MỚI 100% | 2 MẶT THOÁNG | Diện tích: 42m²| 4 tầng | Chỉ: 12,7 tỷ |
12.7 tỷ
302.4 triệu/m²
42 m²
3.9 x 10.8m
4
4
Hà Cầu, Hà Đông, Hà Nội
Bán nhà riêng
·
Khu đô thị Văn Khê
BÁN NHÀ 7 TẦNG #DỊCH VỤ CÂY QUÝT #KĐT VĂN KHÊ #HÀ ĐÔNG
18.9 tỷ
393.8 triệu/m²
48 m²
4 x 12m
4
4
La Khê, Hà Đông, Hà Nội
Bán Đất
CHÍNH CHỦ - BÁN ĐẤT THỔ CƯ -THƯỢNG THỤY-HOÀI ĐỨC: |51m²| lô góc | 3 mặt thoáng | 5,450 tỷ|
5.45 tỷ
106.9 triệu/m²
51 m²
3.8 x 13.4m
0
0
Đức Thượng, Hoài Đức, Hà Nội
Bán nhà riêng
Bán nhà như mới, full nội thất cao cấp, ngõ ô tô rộng, giá chỉ 32tỷ tại Định Công Thượng, Hoàng Mai
32 tỷ
237 triệu/m²
135 m²
7 x 19.3m
4
5
Định Công, Hoàng Mai, Hà Nội