Đăng nhập
Lê Văn Lâm
Cá nhân
Đã tham gia 9 tháng trước
Số bài đăng 7
0982.889.416
Tính năng mới
Nhập dữ liệu
Tin đã đăng
Có 7 tin đăng
Bán Đất
CC bán lô đất DV khu A Yên Nghĩa, Hà Đông. DT 48m2. MT 4.8m. Giá 13tỷ. LH 0982 889 ***
13 tỷ
270.8 triệu/m²
48 m²
4.8 x 10m
0
0
Yên Nghĩa, Hà Đông, Hà Nội
Bán nhà riêng
BÁN NHÀ 4 TẦNG XÂY MỚI TẠI AN THẮNG.BIÊN GIANG.HÀ ĐÔNG.DT 31M.GIÁ 3.95 TỶ.LH 0982 889 ***
3.95 tỷ
127.4 triệu/m²
31 m²
3.4 x 9.1m
3
4
Biên Giang, Hà Đông, Hà Nội
Bán nhà riêng
Bán nhà 5 tầng lô góc. Tại Dương Nội. Hà Nội. DT 32m2. MT 5m. Giá 6.5 tỷ. LH 0982 889 ***
6.5 tỷ
203.1 triệu/m²
32 m²
5 x 6.4m
4
4
Dương Nội, Hà Đông, Hà Nội
Bán Đất
13 tỷ
270.8 triệu/m²
48 m²
4.8 x 10m
0
0
Yên Nghĩa, Hà Đông, Hà Nội
Bán nhà riêng
Bán nhà 5 tầng cạnh bến xe Yên Nghĩa, Yên Nghĩa, Hà Đông Dt 42m2, giá bán 6.5 tỷ. Lh 0982 889 ***
6.5 tỷ
154.8 triệu/m²
42 m²
4.1 x 10.2m
5
4
Yên Nghĩa, Hà Đông, Hà Nội
Bán Đất
CC bán lô đất DV khu A Yên Nghĩa, Hà Đông. DT 50m2, MT 4m, Tây Bắc. Giá 10 tỷ. LH 0982 889 ***
10 tỷ
200 triệu/m²
50 m²
4 x 12.5m
0
0
Yên Nghĩa, Hà Đông, Hà Nội
Bán Đất
CC bán lô đất dịch vụ khu C Yên Nghĩa, Hà Đông, DT 50m2 MT 4m giá 12 tỷ. LH 0982 889 ***
12 tỷ
240 triệu/m²
50 m²
4 x 12.5m
0
0
Yên Nghĩa, Hà Đông, Hà Nội