Đăng nhập
Minh Ngọc
Cá nhân
Đã tham gia 10 tháng trước
Số bài đăng 6
0982.694.991
Tính năng mới
Nhập dữ liệu
Tin đã đăng
Có 6 tin đăng
Bán Đất
ĐẤT THỔ CƯ 57M2 NGÕ THÔNG Ô TÔ - NGAY TRƯỜNG ĐHSP THỂ THAO PHỤNG CHÂU, CHƯƠNG MỸ HN.
3.95 tỷ
69.3 triệu/m²
57 m²
4 x 14.3m
0
0
Phụng Châu, Chương Mỹ, Hà Nội
Bán nhà riêng
Duy nhất 1 căn tòa CHDV 75m2*18PKK đối diện Royal City phố Cự Lộc Thanh Xuân HN
16.8 tỷ
224 triệu/m²
75 m²
6 x 12.5m
16
16
Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội
Bán nhà riêng
Duy nhất 1 căn tòa CCMN (75m2*8T*22PKK) ngay trục chính phố Yên Xá - Tổng Cục 5, KĐT Văn Quán HN
15 tỷ
200 triệu/m²
75 m²
4.5 x 16.7m
22
22
Tân Triều, Thanh Trì, Hà Nội
Bán nhà riêng
Duy nhất 1 căn! Tòa CCMN (90m2*8T*30PKK) gần hồ phố Triều Khúc Thanh Xuân HN. Doanh thu 1,2tỷ/năm
19.5 tỷ
216.7 triệu/m²
90 m²
7 x 12.9m
30
30
Thanh Xuân Bắc, Thanh Xuân, Hà Nội
Bán nhà riêng
Duy nhất 1 căn Tòa CCMN 88m2*7T*26PN Nguyễn Khuyến KĐT Văn Quán Hà Đông HN. D/Thu 1,2 tỷ/Năm
16.8 tỷ
190.9 triệu/m²
88 m²
6 x 14.7m
26
26
Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội
Bán nhà riêng
Phân lô ô tô tránh vỉa hè KD tòa CHDV 70m2*5T*15PKK ngay ngã ba Xa La - Nguyễn Xiển Hà Đông HN
16.95 tỷ
242.1 triệu/m²
70 m²
...
15
15
Tân Triều, Thanh Trì, Hà Nội