Đăng nhập
0982410433
Cá nhân
Đã tham gia hôm nay
Số bài đăng 5
0982.410.433
Tính năng mới
Nhập dữ liệu
Tin đã đăng
Có 5 tin đăng
Bán nhà mặt phố
Nhà Cầu Giấy-Vỉa hè đá bóng -Kinh doanh sầm uất-Mặt sau ô tô tránh-2 Mặt tiền
32 tỷ
800 triệu/m²
40 m²
4 x 10m
6
3
Quan Hoa, Cầu Giấy, Hà Nội
Bán nhà riêng
Đầu Ngõ Cầu Giấy- Gần Bãi Ô tô -4 Tầng -Full Nội Thất -Dân Trí Cao-Thân Thiện-Giá Tố
11 tỷ
354.8 triệu/m²
31 m²
3.1 x 10.2m
3
3
Quan Hoa, Cầu Giấy, Hà Nội
Bán nhà mặt phố
Biệt Phủ Cầu Giấy-Ô tô Tránh-Kinh Doanh Khủng - Thang Máy- Dòng tiền lớn- 2 Mặt Thoáng
32 tỷ
507.9 triệu/m²
63 m²
4.1 x 15.4m
5
5
Quan Hoa, Cầu Giấy, Hà Nội
Bán nhà riêng
🏡 Nhà Cầu Giấy – Đẹp mê ly – Ô tô đỗ cửa – Thang máy xịn – Kiến trúc hiện đại, ở là mê ngay🏡
16 tỷ
320 triệu/m²
50 m²
3.6 x 13.9m
6
4
Quan Hoa, Cầu Giấy, Hà Nội
Bán nhà riêng
Nhà Cầu Giấy -Nhà Mới Keng– Thiết kế Hiện Đại -Full Nội Thất Xịn - Ngõ Thoáng -Gần phố
17 tỷ
261.5 triệu/m²
65 m²
3.8 x 17.1m
6
3
Quan Hoa, Cầu Giấy, Hà Nội