Đăng nhập
CHUYÊN TRANG NHÀ ĐẤT CƯỜNG ...
Nhà môi giới
Đã tham gia 2 năm trước
Số bài đăng 20
0981.068.778
Tính năng mới
Nhập dữ liệu
Tin đã đăng
Có 20 tin đăng
Bán nhà riêng
BÁN NHÀ ĐẸP 4X17 NỞ HẬU 5M HẺM 6M LÊ VĂN KHƯơNG HIỆP THÀNH
5.6 tỷ
74.7 triệu/m²
75 m²
4 x 18.8m
5
5
Hiệp Thành, Quận 12, Hồ Chí Minh
Bán nhà riêng
Cần bán Nhà mới nội thất xịn ngang 6m Nguyễn Duy Cung P12
8.95 tỷ
137.7 triệu/m²
65 m²
6 x 10.8m
4
5
Phường 12, Gò Vấp, Hồ Chí Minh
Bán nhà riêng
Nhà dài 4x32m, có sân vườn, phòng ngủ duới đường Tân chánh hiệp 10
6.6 tỷ
57.4 triệu/m²
115 m²
4 x 28.8m
5
5
Tân Chánh Hiệp, Quận 12, Hồ Chí Minh
Bán nhà riêng
Bán nhà 6.4x13m đúc lững Khu Biệt Thự 12m Tân chánh hiệp 10
6 tỷ
73.8 triệu/m²
81.3 m²
6.4 x 12.7m
3
2
Tân Chánh Hiệp, Quận 12, Hồ Chí Minh
Bán nhà riêng
BÁN NHÀ 4.4X11M, 1LẦU HẺM XE HƠI, TÂN THỚI HIỆP GẦN BỆNH VIỆN Q12
3.28 tỷ
76.3 triệu/m²
43 m²
4.4 x 9.8m
2
2
Tân Thới Hiệp, Quận 12, Hồ Chí Minh
Bán nhà riêng
Nhà phố 4x15m 1trệt 2lầu hẻm thông 5m Huỳnh Thị Hai gần công an Phường
4.5 tỷ
75 triệu/m²
60 m²
4 x 15m
4
3
Tân Chánh Hiệp, Quận 12, Hồ Chí Minh
Bán nhà riêng
Bán nhà 4x18m 1trệt 3 lầu 1/ Trương Thị Hoa, đối diện Công an Q12
6.5 tỷ
100.8 triệu/m²
64.5 m²
4 x 16.1m
5
5
Tân Thới Hiệp, Quận 12, Hồ Chí Minh
Bán nhà riêng
Nhà phố 4x16m hẻm 6m 1trệt 3 lầu Hiệp thành 23 sát KFC Nguyễn Ảnh Thủ
5.18 tỷ
89.3 triệu/m²
58 m²
4 x 14.5m
5
5
Hiệp Thành, Quận 12, Hồ Chí Minh
Bán nhà riêng
Bán nhà 5x11m 1trệt 1lầu hẻm nhựa 5m 1/Tân chánh hiệp 08
3.75 tỷ
70.5 triệu/m²
53.2 m²
5 x 10.6m
2
2
Tân Chánh Hiệp, Quận 12, Hồ Chí Minh