Đăng nhập
Nguyễn Văn Thịnh
Cá nhân
Đã tham gia 9 tháng trước
Số bài đăng 6
0977.689.161
Tính năng mới
Nhập dữ liệu
Tin đã đăng
Có 6 tin đăng
Bán Đất
SÁT QL23B – GẦN CAO TỐC THĂNG LONG – NỘI BÀI | 80M² – MT 6.5M – GIÁ NH
6 tỷ
75 triệu/m²
80 m²
6.5 x 12.3m
0
0
Nam Hồng, Đông Anh, Hà Nội
Bán Đất
CHỦ NGỘP BÁN GẤP – 86M² SÁT QL23B TIỀN PHONG, MÊ LINH 5xtr
4.5 tỷ
52.3 triệu/m²
86 m²
5 x 17.2m
0
0
Tiền Phong, Mê Linh, Hà Nội
Bán nhà riêng
MÊ LINH – NHÀ 3 TẦNG 50M² – MT 6M – Ô TÔ ĐỖ CỬA – FULL NỘI THẤT
3.65 tỷ
73 triệu/m²
50 m²
6 x 8.3m
3
3
Tiền Phong, Mê Linh, Hà Nội
Bán Đất
ĐẤT PHÂN LÔ KHU ĐẤU GIÁ – 110M² (6×18.5M) – VIEW TRỤC CẢNH QUAN SÔNG H
7.95 tỷ
72.3 triệu/m²
110 m²
6 x 18.3m
0
0
Võng La, Đông Anh, Hà Nội
Bán nhà riêng
Nha mới kính kong đẹp ko tỳ vết khu vực tiện ích ngập tràn, ngõ nông,
4 tỷ
80 triệu/m²
50 m²
4 x 12.5m
3
3
Đại Mạch, Đông Anh, Hà Nội
Bán nhà riêng
Hiếm. Nhà phân lô, 50mx3t siêu đẹp, siêu thoáng chỉ 3.9 tỷ Thiên Lộc
3.9 tỷ
78 triệu/m²
50 m²
5 x 10m
3
3
Đại Mạch, Đông Anh, Hà Nội