Đăng nhập
Phạm Thanh
Cá nhân
Đã tham gia 9 tháng trước
Số bài đăng 5
0976.236.655
Tính năng mới
Nhập dữ liệu
Tin đã đăng
Có 5 tin đăng
Bán nhà mặt phố
SIÊU HIẾM! MẶT PHỐ TRUNG KÍNH, 75M2 x 8 TẦNG, MT 4.2M, VỈA HÈ,KINH DOANH BẤT CHẤP,DOANH THU ỔN ĐỊNH
46 tỷ
613.3 triệu/m²
75 m²
4.2 x 17.9m
5
10
Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội
Bán biệt thự liền kề
BIỆT THỰ SIÊU VIP! PHỐ THÁI HÀ, 154M2 x 3 TẦNG, MT 12M, LÔ GÓC 3 THOÁNG , GARA ÔTÔ, GẦN PHỐ,Ở SƯỚNG
46 tỷ
298.7 triệu/m²
154 m²
12 x 12.8m
5
7
Trung Liệt, Đống Đa, Hà Nội
Bán nhà riêng
BÁN NHÀ ĐẸP NGÕ 1008 ĐƯỜNG LÁNG, 40M2 x 5 TẦNG, MT 3.9M, GẦN PHỐ, NGÕ RỘNG, Ở SƯỚNG,GIÁ CHỈ 10,2 TỶ
10.2 tỷ
255 triệu/m²
40 m²
3.9 x 10.3m
6
4
Láng Thượng, Đống Đa, Hà Nội
Bán Đất
BÁN ĐẤT SIÊU ĐẸP PHỐ XUÂN LA, 80M2, MT 4.5M, Ô TÔ VÀO NHÀ, GẦN PHỐ, GIÁ ĐẦU TƯ CHỈ 280 TRIỆU/M2
22.5 tỷ
281.3 triệu/m²
80 m²
4.5 x 17.8m
0
0
Xuân La, Tây Hồ, Hà Nội
Bán nhà riêng
CỰC PHẨM SIÊU HIẾM PHÂN LÔ PHỐ LÊ VĂN LƯƠNG, 98M2 x 3 TẦNG, ÔTÔ TRÁNH, KINH DOANH SẦM UẤT,ĐA DẠNG
42.9 tỷ
437.8 triệu/m²
98 m²
4 x 24.5m
5
6
Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội