Đăng nhập
Ms Khanh
Cá nhân
Đã tham gia 4 tháng trước
Số bài đăng 4
0976.087.098
Tính năng mới
Nhập dữ liệu
Tin đã đăng
Có 4 tin đăng
Bán nhà riêng
Bán tòa nhà hàm cá mập Việt Hưng - Nhà vip lõi Long Biên - 100m2, 8 tầng duplex: Giá 26 tỷ
26 tỷ
260 triệu/m²
100 m²
...
8
8
Việt Hưng, Long Biên, Hà Nội
Bán nhà riêng
Bán nhà Ngọc Thụy, Đức Giang, Long Biên: 8 tầng, thang máy giá 26 tỷ
26 tỷ
270.8 triệu/m²
96 m²
9 x 10.7m
10
10
Ngọc Thụy, Long Biên, Hà Nội
Bán nhà riêng
BÁN SIÊU PHẨM NHÀ 8 TẦNG, THANG MÁY, FULL NỘI THẤT: 85M2, MT 5M, GIÁ 28 TỶ CÓ THƯƠNG LƯỢNG
28 tỷ
329.4 triệu/m²
85 m²
5 x 17m
8
8
Đức Giang, Long Biên, Hà Nội
Bán nhà riêng
CHỦ ĐỊNH CƯ TỈNH KHÁC, CẦN BÁN NHÀ ĐỨC GIANG, BÁN NHANH TRƯỚC TẾT NHÀ ĐẸP HIỆN ĐẠI: 68M2,GIÁ 17.5TỶ
17.5 tỷ
257.4 triệu/m²
68 m²
5 x 13.6m
9
8
Việt Hưng, Long Biên, Hà Nội