Đăng nhập
Trần Mạnh Cường
Cá nhân
Đã tham gia 3 tháng trước
Số bài đăng 8
0975.993.504
Tính năng mới
Nhập dữ liệu
Tin đã đăng
Có 8 tin đăng
Bán Đất
Đất sổ hồng tại Nguyên Khê, Đông Anh. Giá chỉ hơn 70tr
4.45 tỷ
73 triệu/m²
61 m²
4.8 x 12.8m
0
0
Nguyên Khê, Đông Anh, Hà Nội
Bán Đất
Sổ hồng 233m2 full thổ bán KCN Tây Phổ Yên, Thái Nguyên
2 tỷ
8.6 triệu/m²
233 m²
10 x 23.3m
0
0
Thành Công, Phổ Yên, Thái Nguyên
Bán Đất
Đất sổ hồng 45m2 tại Nghĩa Lại, Đông Anh. Gần VIN
5.3 tỷ
117.8 triệu/m²
45 m²
4.5 x 10m
0
0
Uy Nỗ, Đông Anh, Hà Nội
Bán Đất
Đất 67m2 tại Nguyên Khê bám trục Nhật Tân- Nội Bài
7.1 tỷ
106 triệu/m²
67 m²
5 x 13.4m
0
0
Nguyên Khê, Đông Anh, Hà Nội
Bán Đất
Đất Sổ Đỏ 100m2 gần kdt đa mục tiêu tại Đông Anh
6.25 tỷ
62.5 triệu/m²
100 m²
6.7 x 14.9m
0
0
Xuân Nộn, Đông Anh, Hà Nội
Bán Đất
Đất thổ cư 67,3m2 sổ hồng sẵn trục ô tô thông tại đông anh
4.49 tỷ
67 triệu/m²
67 m²
5 x 13.4m
0
0
Xuân Nộn, Đông Anh, Hà Nội
Bán Đất
Đất sổ đỏ 80m2 Khê Nữ. Bám Trục Nhật Tân- Nội Bài
9.28 tỷ
116 triệu/m²
80 m²
5 x 16m
0
0
Nguyên Khê, Đông Anh, Hà Nội
Bán Đất
Đất sổ đỏ trục Nhật Tân- Nội Bài. 47.5m2.
5 tỷ
106.4 triệu/m²
47 m²
5 x 9.4m
0
0
Nguyên Khê, Đông Anh, Hà Nội