Đăng nhập
Lê Đăng Quang
Cá nhân
Đã tham gia 10 tháng trước
Số bài đăng 5
0974.687.989
Tính năng mới
Nhập dữ liệu
Tin đã đăng
Có 5 tin đăng
Bán nhà mặt phố
Bán khách sạn 3 mặt tiền đường An Bình, 36 phòng thành phố Đà Lạt
42 tỷ
120.3 triệu/m²
349 m²
16 x 21.8m
36
0
Phường 3, Đà Lạt, Lâm Đồng
Bán Đất
Bán lô đất 2 mặt tiền đường chính Lý Nam Đế, P8, Đà Lạt
18 tỷ
66.7 triệu/m²
270 m²
15 x 18m
0
0
Phường 8, Đà Lạt, Lâm Đồng
Bán nhà mặt phố
Bán khách sạn 40 phòng đường Triệu Việt Vương , phường Xuân Hương , Đà Lạt , Lâm Đồng .
85 tỷ
144.6 triệu/m²
588 m²
...
40
40
Phường 4, Đà Lạt, Lâm Đồng
Bán Đất
Bán đất view rừng thông nhìn điện gió khu vực Khe Sanh, Đà Lạt, Lâm Đồng
13.8 tỷ
60.5 triệu/m²
228 m²
10 x 22.8m
0
0
Phường 10, Đà Lạt, Lâm Đồng
Bán Đất
Bán đất xây khách sạn đường Huỳnh Thúc Kháng, phường Xuân Hương, Đà Lạt
130 tỷ
90.5 triệu/m²
1437 m²
30 x 47.9m
0
0
Phường 4, Đà Lạt, Lâm Đồng