Đăng nhập
Trần Linh BĐS La Vida VT
Cá nhân
Đã tham gia 8 tháng trước
Số bài đăng 17
0974.245.554
Tính năng mới
Nhập dữ liệu
Tin đã đăng
Có 17 tin đăng
Bán nhà riêng
Bán nhà phố liền kề La Vida Vũng Tàu đã có sổ hồng
6.6 tỷ
85.7 triệu/m²
77 m²
5 x 15.4m
4
0
Phường 12, Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu
Bán nhà riêng
Giỏ hàng BĐS La Vida Vũng Tàu
6.1 tỷ
78.2 triệu/m²
78 m²
...
4
0
Phường 12, Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu
Bán nhà riêng
Chủ nhà giảm giá bán gấp căn nhà phố La Vida Vũng Tàu
8.5 tỷ
83.3 triệu/m²
102 m²
...
4
5
Phường 12, Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu
Bán nhà riêng
Bán nhà phố liền kề La Vida Vũng Tàu, view đẹp, đã có sổ hồng
8.3 tỷ
93.3 triệu/m²
89 m²
5.2 x 17.1m
4
0
Phường 12, Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu
Bán nhà mặt phố
Chủ đầu tư La Vida Vũng Tàu bán căn shop house đã có sổ hồng
10 tỷ
95.2 triệu/m²
105 m²
...
0
0
Phường 12, Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu
Bán nhà riêng
Bán nhà phố La Vida đã hoàn thiện cơ bản
7 tỷ
90.9 triệu/m²
77 m²
5 x 15.4m
4
5
Phường 12, Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu
Bán nhà riêng
Nhà phố La Vida hoàn thiện full nội thất xịn, sẵn vào ở
8.7 tỷ
113 triệu/m²
77 m²
5 x 15.4m
4
0
Phường 12, Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu
Bán nhà riêng
Shop House (TMVP) La Vida đã có sổ hồng
10.5 tỷ
100 triệu/m²
105 m²
6 x 17.5m
4
0
Phường 12, Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu
Bán nhà riêng
Nhà phố liền kề 1 trệt 3 lầu La Vida giá đầu tư
6 tỷ
77.9 triệu/m²
77 m²
5 x 15.4m
4
0
Phường 12, Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu