Đăng nhập
Hoang Khuc Huynh
Cá nhân
Đã tham gia 4 tháng trước
Số bài đăng 10
0974.244.143
Tính năng mới
Nhập dữ liệu
Tin đã đăng
Có 10 tin đăng
Bán Đất
Bán đất hẻm xe tải Bưng Ông Thoàn - DT 86,2m2 (6,6x13m) giá 5,6 tỷ, Phú Hữu, Q9 cũ LH 0974 244 ***
5.6 tỷ
65.1 triệu/m²
86 m²
...
0
0
Phú Hữu, Quận 9, Hồ Chí Minh
Bán nhà riêng
Nhà đẹp 1trệt 3 lầu 4PN 5WC, Hẻm 68 Bưng Ông Thoàn, P.Phú Hữu, Tp Thủ Đức Giá 7,7 tỷ Lh 0974 244 ***
7.7 tỷ
120.3 triệu/m²
64 m²
...
0
0
Phú Hữu, Quận 9, Hồ Chí Minh
Bán Đất
Lô đất đẹp 84,5m2(4,24x20m) giá 5,99 tỷ hẻm 1/ Bưng Ông Thoàn, Phú Hữu, TP Thủ Đức LH 0974 244 ***
5.99 tỷ
71.3 triệu/m²
84 m²
...
0
0
Phú Hữu, Quận 9, Hồ Chí Minh
Bán Đất
Lô góc 110,2m2 Hẻm 1/ Bưng Ông Thoàn, P. Phú Hữu, Tp thủ Đức cũ Giá 5,5 tỷ quá rẻ
5.5 tỷ
50 triệu/m²
110 m²
...
0
0
Phú Hữu, Quận 9, Hồ Chí Minh
Bán Đất
Tôi bán lô đất 95,2m2 (7,3x13m)6,5 tỷ hẻm 1/ Bưng Ông Thoàn, Phú Hữu, TP Thủ Đức cũ Lh 0974 244 ***
6.5 tỷ
68.4 triệu/m²
95 m²
7.3 x 13m
0
0
Phú Hữu, Quận 9, Hồ Chí Minh
Bán Đất
Tôi bán nhanh lô đất 51,6m2 hẻm lớn Bưng Ông Thoàn, Phú Hữu, TP Thủ Đức giá 4,250 tỷ LH 0974 244 ***
4.25 tỷ
83.3 triệu/m²
51 m²
...
0
0
Phú Hữu, Quận 9, Hồ Chí Minh
Bán nhà riêng
Nhà đẹp 1 trệt 2 lầu 57m2 đất hẻm sát Bưng Ông Thoàn, Phú Hữu, TP Thủ Đức giá 5,9 tỷ LH 0974 244 ***
5.9 tỷ
103.5 triệu/m²
57 m²
...
3
3
Phú Hữu, Quận 9, Hồ Chí Minh
Bán Đất
Bán đất 101,5m2 (5,2x19,5m) hẻm thông Đ. Bưng Ông Thoàn, P. Phú Hữu, Tp Thủ Đức Lh 0974 244 ***
6.1 tỷ
60.4 triệu/m²
101 m²
...
0
0
Phú Hữu, Quận 9, Hồ Chí Minh
Bán Đất
Tôi bán lô đất 81,7m2(5,3x15,2m) giá 5,9 tỷ hẻm 1/ Bưng Ông Thoàn, Phú Hữu, TP Thủ Đức cũ
5.9 tỷ
72.8 triệu/m²
81 m²
...
0
0
Phú Hữu, Quận 9, Hồ Chí Minh