Đăng nhập
Phạm Tuân
Cá nhân
Đã tham gia 10 tháng trước
Số bài đăng 5
0973.196.288
Tính năng mới
Nhập dữ liệu
Tin đã đăng
Có 5 tin đăng
Bán nhà riêng
Siêu hiếm CHUNG CƯ MINI - Nguyễn văn trỗi - thanh xuân - 105M x 8 tầng x 5,6M mặt tiền x 36 tỷ ô to
36 tỷ
342.9 triệu/m²
105 m²
...
22
24
Khương Mai, Thanh Xuân, Hà Nội
Bán biệt thự liền kề
Liền kề biệt thự Trần Thái Tông - Cầu giấy - 110M x 7 tầng thang máy có hầm x 5M mặt tiền x 55 tỷ
55 tỷ
500 triệu/m²
110 m²
...
0
0
Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội
Bán nhà riêng
Bán nhà phân lô Trung Kính - vỉa hè ô tô tránh kinh doanh - 75M x 7 tầng x 5,5M mặt tiền x 43,5 tỷ
43.5 tỷ
580 triệu/m²
75 m²
...
7
7
Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội
Bán nhà riêng
HÀNG HIẾM - PHÂN LÔ - Ô TÔ - TRUNG TÂM XUÂN THUỶ - 66M2 x 5 TẦNG x 8m MẶT TIỀN - VIEW MIPEC XT
20 tỷ
303 triệu/m²
66 m²
...
5
4
Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội
Bán nhà riêng
Siêu phẩm Đống Đa hơn 100m2 mặt tiền 7m ô tô tránh giá chỉ hơn 30 tỷ
35 tỷ
318.2 triệu/m²
110 m²
...
4
4
Hàng Bột, Đống Đa, Hà Nội