Đăng nhập
Phan Văn Minh
Cá nhân
Đã tham gia 9 tháng trước
Số bài đăng 6
0973.026.891
Tính năng mới
Nhập dữ liệu
Tin đã đăng
Có 6 tin đăng
Bán Đất
Nhà Vườn tại Anh Dũng, Dương Kinh - 175m2 thổ cư + 600m đất liền kề phía sau
6.8 tỷ
38.9 triệu/m²
175 m²
7 x 25m
0
0
Anh Dũng, Dương Kinh, Hải Phòng
Bán Đất
CHÍNH CHỦ GỬI BÁN ĐẤT ĐẸP ĐOÀN XÁ Diện tích: 74.5m ngang 5m
1.35 tỷ
18.2 triệu/m²
74 m²
5 x 14.8m
0
0
Đoàn Xá, Kiến Thụy, Hải Phòng
Bán nhà riêng
Bán nhà 3 tầng độc lập, 2 PN diện tích 118m² tại Phú Hải, Anh Dũng. Diện tích đất: 118m²
4.98 tỷ
42.2 triệu/m²
118 m²
5 x 23.6m
2
2
Anh Dũng, Dương Kinh, Hải Phòng
Bán Đất
3 lô F0 mới toanh đường 4m xã Đại Đồng, Kiến Thụy. Giá chỉ 1.4x tỷ, diện tích: 94m2
1.45 tỷ
15.4 triệu/m²
94 m²
4.5 x 20.9m
0
0
Đại Đồng, Kiến Thụy, Hải Phòng
Bán Đất
Bất động sản South Homes mở bán lô đất mặt đường trục chính Vọng Hải - Hưng Đạo - Dương Kinh
2.7 tỷ
38 triệu/m²
71 m²
4.6 x 15.4m
0
0
Hưng Đạo, Dương Kinh, Hải Phòng
Bán Đất
Chính chủ bán gấp lô đất siêu đẹp đối diện trường THPT Mạc Đĩnh Chi gần mặt đường Mạc Đăng Doanh
1.67 tỷ
18.8 triệu/m²
89 m²
5 x 17.8m
0
0
Anh Dũng, Dương Kinh, Hải Phòng