Đăng nhập
Đức Trọng
Cá nhân
Đã tham gia 9 tháng trước
Số bài đăng 19
0972.992.218
Tính năng mới
Nhập dữ liệu
Tin đã đăng
Có 19 tin đăng
Bán nhà riêng
Nhà 5 tầng 75m2 giá 34 tỷ, Vỉa hè ô tô tránh tại Hoàng Quốc Việt
34 tỷ
453.3 triệu/m²
75 m²
5 x 15m
7
7
Nghĩa Đô, Cầu Giấy, Hà Nội
Bán nhà mặt phố
Nhà 6 tầng 2 mặt phố 125m2 giá 39 tỷ tại phường Phú Thượng
39 tỷ
312 triệu/m²
125 m²
6 x 20.8m
12
10
Phú Thượng, Tây Hồ, Hà Nội
Bán nhà riêng
Bán Nhà 100m2, 26,5 tỷ tại Hồ Tùng Mậu, ngõ ô tô tránh
26.5 tỷ
265 triệu/m²
100 m²
5 x 20m
6
5
Mai Dịch, Cầu Giấy, Hà Nội
Bán nhà riêng
Nhà cấp 4 80m2 ô tô tránh giá 17 tỷ, phường Đức Thắng
17 tỷ
212.5 triệu/m²
80 m²
5 x 16m
1
1
Đức Thắng, Bắc Từ Liêm, Hà Nội
Bán nhà mặt phố
Nhà 10 tầng 90m2 giá 60 tỷ, mặt phố Đê La Thành
60 tỷ
666.7 triệu/m²
90 m²
...
10
10
Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội
Bán nhà riêng
·
Khu nhà ở Phú Thượng
Nhà 4 tầng lô góc ô tô tránh 180m2 giá 29 tỷ tại Phú Thượng
29 tỷ
161.1 triệu/m²
180 m²
...
6
7
Phú Thượng, Tây Hồ, Hà Nội
Bán nhà mặt phố
Nhà 1 tầng 140m2, giá 139 tỷ, tại mặt phố Đào Duy Từ
139 tỷ
992.9 triệu/m²
140 m²
5.7 x 24.6m
1
1
Hàng Buồm, Hoàn Kiếm, Hà Nội
Bán nhà mặt phố
Nhà 4 tầng 85m2 , giá 52 tỷ tại mặt phố Võ Thị Sáu
52 tỷ
611.8 triệu/m²
85 m²
6 x 14.2m
5
6
Thanh Nhàn, Hai Bà Trưng, Hà Nội
Bán Đất
360m2 đất lô góc ô tô, giá 115 tỷ tại lạc Long Quân
115 tỷ
319.4 triệu/m²
360 m²
...
0
0
Xuân La, Tây Hồ, Hà Nội