Đăng nhập
Nguyễn Doãn Sáng
Cá nhân
Đã tham gia 9 tháng trước
Số bài đăng 20
0972.150.960
Tính năng mới
Nhập dữ liệu
Tin đã đăng
Có 20 tin đăng
Bán nhà riêng
Nhà cực đẹp phố Văn Chương, Đống Đa. Diện tích 16n2, 4 tầng, lô góc cách phổ chỉ 20m, giá 3.9 tỷ
3.9 tỷ
243.8 triệu/m²
16 m²
...
3
3
Văn Chương, Đống Đa, Hà Nội
Bán nhà riêng
Nhà mới đón tết phố Võ Chí Công, Tây Hồ. DT32m2x5T, ngõ to rộng gần phố, Tặng Full nội thất cao cấp
7.98 tỷ
249.4 triệu/m²
32 m²
...
3
4
Xuân La, Tây Hồ, Hà Nội
Bán nhà riêng
Nhà cực đẹp phố Hoàng Mai, Diện tích 38m2, 5 tầng, mặt tiền 4.4m, ngõ rộng gần phố, chỉ 7.48 tỷ
7.48 tỷ
196.8 triệu/m²
38 m²
...
3
4
Thịnh Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội
Bán nhà riêng
Tòa căn hộ cực đẹp phố Âu Cơ, Tây Hồ. Diện tích 130m2, 7 tầng thang máy, cách phố 30m, DT 100tr/th
25.9 tỷ
199.2 triệu/m²
130 m²
7 x 18.6m
6
12
Quảng An, Tây Hồ, Hà Nội
Bán nhà mặt phố
Duy nhất một căn mặt phố Trần Quang Diệu, Đống Đa. Diện tích 36m2, 6 tầng, MT 3.5m Kinh Doanh Đỉnh
23 tỷ
638.9 triệu/m²
36 m²
...
4
5
Ô Chợ Dừa, Đống Đa, Hà Nội
Bán nhà riêng
Tòa nhà mới tinh phố Vương Thừa Vũ, Thanh Xuân. DT 50m2, 7 tầng thang máy, Gara 2 oto, phân lô.
20.7 tỷ
414 triệu/m²
50 m²
...
4
6
Khương Trung, Thanh Xuân, Hà Nội
Bán nhà mặt phố
Tòa nhà mới tinh phố Hoàng Quốc Việt, Cầu Giấy. Diện tích 47m2, MT 4m, 8 tầng, thang máy KD đỉnh
22.8 tỷ
485.1 triệu/m²
47 m²
4 x 11.8m
4
6
Nghĩa Tân, Cầu Giấy, Hà Nội
Bán nhà mặt phố
Tòa nhà mặt phố mới tinh phố Thái Thịnh, Đống Đa. DT 90m2, 8 tầng , thang máy, 25 phòng, Lô Góc.
41.5 tỷ
461.1 triệu/m²
90 m²
...
25
25
Láng Hạ, Đống Đa, Hà Nội
Bán nhà riêng
Duy nhất 1 căn phố Vũ Hữu, Thanh Xuân. DT36m2x4T, oto đỗ cửa, gần phố, ngõ trước nhà rộng 8m.
8.95 tỷ
248.6 triệu/m²
36 m²
...
3
4
Thanh Xuân Bắc, Thanh Xuân, Hà Nội