Đăng nhập
Hồ Chí Dũng
Cá nhân
Đã tham gia 9 tháng trước
Số bài đăng 5
0969.008.839
Tính năng mới
Nhập dữ liệu
Tin đã đăng
Có 5 tin đăng
Bán nhà riêng
Bán dãy trọ đường Làng Tăng Phú - 8.73 x 33 = 264m2 thổ cư
16.9 tỷ
64 triệu/m²
264 m²
8.3 x 31.8m
29
29
Tăng Nhơn Phú A, Quận 9, Hồ Chí Minh
Bán nhà riêng
Hàng hiếm! Chỉ 5 tỷ bán nhà HXH đường Quang Trung - ngay trường Hoa Lư
5 tỷ
89.3 triệu/m²
56 m²
4 x 14m
2
2
Tăng Nhơn Phú B, Quận 9, Hồ Chí Minh
Bán Đất
Bán đất MT KD Trương Văn Thành - Hiệp Phú 5.2 x 25 = 130m2. 11.5 tỷ
11.5 tỷ
88.5 triệu/m²
130 m²
5.2 x 25m
0
0
Hiệp Phú, Quận 9, Hồ Chí Minh
Bán nhà mặt phố
Hàng hiếm MT KD Tăng Nhơn Phú - 5 x 31 = 155m2. Chỉ 17 tỷ
17 tỷ
109.7 triệu/m²
155 m²
...
4
4
Phước Long B, Quận 9, Hồ Chí Minh
Bán nhà mặt phố
Bán nhà mặt tiền đường 147 - Phước Long B. Ngay CĐ Công Thương. 90m2 8.5 tỷ
8.5 tỷ
94.4 triệu/m²
90 m²
4 x 22.5m
0
0
Phước Long B, Quận 9, Hồ Chí Minh