Đăng nhập
Nguyễn Hoàng Đạt
Cá nhân
Đã tham gia 9 tháng trước
Số bài đăng 15
0968.888.529
Tính năng mới
Nhập dữ liệu
Tin đã đăng
Có 15 tin đăng
Bán nhà riêng
Cần xoay vốn gấp nhà 2 tầng hẻm 339, Phường Phước Long B, TP. Thủ Đức, chỉ 4,25 tỷ
4.25 tỷ
92.4 triệu/m²
46 m²
...
2
2
Phước Long B, Thủ Đức, Hồ Chí Minh
Bán nhà riêng
BÁN GẤP, CƠ HỘI SỞ HỮU NHÀ MẶT TIỀN TĂNG NHƠN PHÚ B, QUẬN 9, CHỈ 5.5 TỶ
5.5 tỷ
100 triệu/m²
55 m²
...
4
3
Tăng Nhơn Phú B, Thủ Đức, Hồ Chí Minh
Bán nhà riêng
BÁN NHANH NHÀ 4 TẦNG, 7 PHÒNG KHÉP KÍN, LÊ VĂN VIỆT, TĂNG NHƠN PHÚ A, THỦ ĐỨC, CHỈ 10.6 TỶ
10.6 tỷ
147.2 triệu/m²
72 m²
7 x 10.3m
7
7
Tăng Nhơn Phú A, Thủ Đức, Hồ Chí Minh
Bán Đất
Chủ cần thanh khoản đất nền Đường 102, Tăng Nhơn Phú A, Tp. Thủ Đức, chỉ 5.2 tỷ
5.2 tỷ
58.4 triệu/m²
89 m²
4.9 x 18.2m
0
0
Tăng Nhơn Phú A, Thủ Đức, Hồ Chí Minh
Bán nhà riêng
BÁN GẤP CĂN XE HƠI NGỦ TRONG NHÀ, ĐƯỜNG SỐ 5, TĂNG NHƠN PHÚ B, QUẬN 9, CHỈ 8.5 TỶ
8.5 tỷ
119.7 triệu/m²
71 m²
...
2
2
Tăng Nhơn Phú B, Thủ Đức, Hồ Chí Minh
Bán nhà mặt phố
BÁN GẤP NHÀ 3 TẦNG MẶT TIỀN TÂN HÒA 2, HIỆP PHÚ 162.8M, GIÁ CHỈ 12.5 TỶ
12.5 tỷ
77.2 triệu/m²
162 m²
...
6
4
Hiệp Phú, Thủ Đức, Hồ Chí Minh
Bán Đất
GIÁ CẮT LỖ, BÁN NHANH LÔ ĐẤT KHU VIP LÊ VĂN VIỆT, PHÂN LÔ CAO CẤP, CHỈ 8.3 TỶ
8.3 tỷ
115.3 triệu/m²
72 m²
...
0
0
Phước Long A, Thủ Đức, Hồ Chí Minh
Bán nhà riêng
Bán gấp nhà 2 mặt thoáng mặt tiền Khổng Tử, P. Hiệp Phú, TP. Thủ Đức, chỉ 13.6 tỷ
13.6 tỷ
129.5 triệu/m²
105 m²
14 x 7.5m
3
3
Hiệp Phú, Thủ Đức, Hồ Chí Minh
Bán nhà mặt phố
NHÀ SIÊU RỘNG NGANG 10.9M, KHU VIP HIỆP PHÚ, GIẢM GIÁ SÂU CÒN 17.9 TỶ, CẦN BÁN GẤP
17.9 tỷ
100.6 triệu/m²
178 m²
12 x 14.8m
3
3
Hiệp Phú, Thủ Đức, Hồ Chí Minh