Đăng nhập
Đỗ Đức Quân
Cá nhân
Đã tham gia 10 tháng trước
Số bài đăng 3
0968.595.343
Tính năng mới
Nhập dữ liệu
Tin đã đăng
Có 3 tin đăng
Bán nhà riêng
Chính chủ bán,ô tô tránh,kinh doanh, ngõ thông,hè thoáng(40m2-4 tầng)Phụng Châu-Chương Mỹ-4.75tỷ
4.75 tỷ
118.8 triệu/m²
40 m²
4 x 10m
4
3
Phụng Châu, Chương Mỹ, Hà Nội
Bán nhà riêng
Còn 1 căn nhà đẹp rẻ, duy nhất tại Phụng Châu, Chương Mỹ giá chỉ 2.75tỷ, sổ đỏ HN 4 tầng. Về ở luôn
2.75 tỷ
83.3 triệu/m²
33 m²
3.5 x 9.4m
4
3
Phụng Châu, Chương Mỹ, Hà Nội
Bán nhà riêng
Nhà đẹp cạnh chợ, ôtô tránh(4.25tỷ - 4tầng) Đại Thành - Quốc Oai cách Yên Nghĩa HĐ 5 phút di chuyển
4.25 tỷ
85 triệu/m²
50 m²
4 x 12.5m
4
3
Đại Thành, Quốc Oai, Hà Nội