Đăng nhập
Thanh Van
Cá nhân
Đã tham gia 9 tháng trước
Số bài đăng 8
0968.090.806
Tính năng mới
Nhập dữ liệu
Tin đã đăng
Có 8 tin đăng
Bán Đất
Đất thổ cư Bình Mỹ Củ Chi. 1/ đường Hà Duy Phiên vào 130m
3.7 tỷ
13.9 triệu/m²
267 m²
8 x 33.4m
0
0
Bình Mỹ, Củ Chi, Hồ Chí Minh
Bán Đất
500m2 có 300m2 thổ cư. Bình Mỹ Củ Chi
4.35 tỷ
8.7 triệu/m²
500 m²
...
0
0
Bình Mỹ, Củ Chi, Hồ Chí Minh
Bán nhà riêng
Nhà ngay đường Tỉnh lộ 8 Bình Mỹ Củ Chi. 500m có sẵn nhà 200m2. Thổ cư 250m2
5.5 tỷ
11 triệu/m²
500 m²
...
0
0
Bình Mỹ, Củ Chi, Hồ Chí Minh
Bán Đất
Đất thổ cư đường xe 5 tấn Bình Mỹ Củ Chi. 319.3m2 ngang 9m. Cách Hà Duy Phiên 50m
7.2 tỷ
22.6 triệu/m²
319 m²
9 x 35.4m
0
0
Bình Mỹ, Củ Chi, Hồ Chí Minh
Bán Đất
Đất thổ cư Bình Mỹ Củ Chi. Ngang 10m
3.6 tỷ
13.8 triệu/m²
261 m²
10 x 26.1m
0
0
Bình Mỹ, Củ Chi, Hồ Chí Minh
Bán Đất
Lô góc hai mặt tiền Bình Mỹ Củ Chi. Đường Bình Mỹ vào 70m tới đất
4.7 tỷ
11.6 triệu/m²
404 m²
...
0
0
Bình Mỹ, Củ Chi, Hồ Chí Minh
Bán trang trại, khu nghỉ dưỡng
Khuôn viên nhà vườn có sẵn vườn cây ăn trái mặt tiền đường lớn Bình Mỹ, Củ Chi
70 tỷ
7 triệu/m²
10000 m²
...
0
0
Bình Mỹ, Củ Chi, Hồ Chí Minh
Bán Đất
Đất mặt tiền rạch Bình Mỹ, Củ Chi. Sát khu dân cư giá rẻ
17 tỷ
2.4 triệu/m²
6962 m²
...
0
0
Bình Mỹ, Củ Chi, Hồ Chí Minh