Đăng nhập
Nhung Le
Cá nhân
Đã tham gia 8 tháng trước
Số bài đăng 2
0967.998.191
Tính năng mới
Nhập dữ liệu
Tin đã đăng
Có 2 tin đăng
Bán căn hộ
CĂN GÓC SIÊU THOÁNG – 2 NGỦ FULL NỘI THẤT – TẦM TIỀN NHỎ
3.95 tỷ
55.6 triệu/m²
71 m²
...
2
0
Đức Giang, Long Biên, Hà Nội
Bán Đất
SIÊU PHẨM ĐẤT NỞ HẬU – 65M – MẶT TIỀN 5.2M – GIÁ CHỈ 7.6 TỶ
7.6 tỷ
116.9 triệu/m²
65 m²
5.2 x 12.5m
0
0
Thượng Thanh, Long Biên, Hà Nội