Đăng nhập
Lê Hoàng Minh
Cá nhân
Đã tham gia 10 tháng trước
Số bài đăng 64
0967.953.463
Tính năng mới
Nhập dữ liệu
Tin đã đăng
Có 64 tin đăng
Bán nhà riêng
Nhà phố 3 tầng 4,5m x 18m. 1/ ngắn hẻm nhựa 8m đường Lê Văn Khương
7.45 tỷ
93.1 triệu/m²
80 m²
4.5 x 17.8m
4
5
Thới An, Quận 12, Hồ Chí Minh
Bán nhà riêng
Siêu Phẩm 4,2m Nở hậu 5,2m x 18m. 4 Tầng. Ô Thang máy 1/ Ngắn Đường Dương Thị Mười
8.78 tỷ
107.1 triệu/m²
82 m²
...
4
6
Tân Chánh Hiệp, Quận 12, Hồ Chí Minh
Bán nhà mặt phố
Nhà phố 4m Nở hậu 5,2m x 26m. Xây 1 lửng 1 Lầu Mặt tiền Đường Hiệp Thành 35
8.48 tỷ
77.1 triệu/m²
110 m²
...
5
3
Hiệp Thành, Quận 12, Hồ Chí Minh
Bán biệt thự liền kề
Biệt Thự 10m x 20m. 3 tầng Trục chính đường 30m Khu Biệt Thự Phú Nhuận Lê Thị riêng
21.98 tỷ
109.9 triệu/m²
200 m²
...
4
0
Thới An, Quận 12, Hồ Chí Minh
Bán nhà riêng
Siêu Phẩm 4,3m x 21m. 4 Tầng Hẻm 8m Ô Thang Máy Đường Tân Thới Hiệp 21
85 tỷ
93.6 triệu/m²
86 m²
...
4
6
Tân Thới Hiệp, Quận 12, Hồ Chí Minh
Bán nhà riêng
Siêu phẩm 4,5m x 17m. Xây 4 tầng ô thang máy hẻm 10m đường Tân Chánh Hiệp 18
7.39 tỷ
102.6 triệu/m²
72 m²
4.5 x 16m
4
5
Tân Chánh Hiệp, Quận 12, Hồ Chí Minh
Bán nhà riêng
Siêu phẩm 4m x 23m, 3 tầng ( có PN dưới ) full nội thất mặt tiền đường Thới An 18
8.78 tỷ
100.9 triệu/m²
87 m²
4 x 21.8m
3
3
Thới An, Quận 12, Hồ Chí Minh
Bán nhà riêng
Siêu phẩm 4 tầng Hồ cá Koi hẻm nhựa 7m, Thạnh Xuân 25
7.18 tỷ
115.8 triệu/m²
62 m²
4 x 15.5m
4
6
Thạnh Xuân, Quận 12, Hồ Chí Minh
Bán Đất
Lô đất đẹp 5m x 26m. Full thổ cư. Đường 12m khu biệt thự Trần Thị Do (HT19)
6.49 tỷ
49.9 triệu/m²
130 m²
5 x 26m
0
0
Hiệp Thành, Quận 12, Hồ Chí Minh