Đăng nhập
hyanpmt@gmail.com
Nhà môi giới
Đã tham gia 2 năm trước
Số bài đăng 20
0967.600.537
Tính năng mới
Nhập dữ liệu
Tin đã đăng
Có 20 tin đăng
Bán nhà mặt phố
Nhà Đẹp Linh Đông, 3 Tầng, 4PN, 130m2 Ngang 7m, Đường Rộng 10m. Chỉ 6 tỷ 5 TL
6.5 tỷ
50 triệu/m²
130 m²
7 x 18.6m
4
4
Hồ Chí Minh
Bán nhà riêng
Nhà Trường Thọ - Ngay Xa Lộ Hà Nội, 91m2 Ngang 5.1m, Được Xây 4 Tầng. Nhỉnh 3 Tỷ 7
3.7 tỷ
40.7 triệu/m²
91 m²
5.1 x 17.8m
3
2
Hồ Chí Minh
Bán nhà riêng
Nhà Đặng Văn Bi, Sát Mặt Tiền, 90m2 Ngang 5m, Kế Bên Vành Đai 2. 3 tỷ 9 TL
3.9 tỷ
65 triệu/m²
60 m²
5 x 12m
3
3
Hồ Chí Minh
Bán nhà riêng
Nhà Đẹp Trường Thọ - 65m2 Ngang 6 - Hẻm 4m - Gần Chợ Thủ Đức - Nhỉnh 4 Tỷ
4 tỷ
66.7 triệu/m²
60 m²
6 x 10m
3
3
Hồ Chí Minh
Bán nhà riêng
Nhà Đẹp Ngay Chung Cư 4s Linh Đông, Hẻm Xe Hơi, 5 Tầng, 90m2 Ngang 5m, Bán Gấp 7 Tỷ
7 tỷ
77.8 triệu/m²
90 m²
5 x 18m
4
5
Hồ Chí Minh
Bán nhà riêng
60tr/m2. Nhà 3 Tầng Ngay Phạm Văn Đồng, Hẻm xe Hơi, Chủ Ngộp Cần Bán Gấp
5.9 tỷ
59 triệu/m²
100 m²
...
3
3
Hồ Chí Minh
Bán nhà riêng
Nhà Linh Trung, 130m2 Ngang 6.5m, Hẻm Xe Hơi, Vừa Ở Vừa Kinh Doanh, 40tr/th. Nhỉnh 7 tỷ
7 tỷ
53.8 triệu/m²
130 m²
6.5 x 20m
3
3
Hồ Chí Minh
Bán nhà riêng
Nhà Linh Trung, Hẻm Xe Hơi, 150m2 Ngang 12m, Gần Đại Học Nông Lâm. 6 Tỷ TL
6 tỷ
40 triệu/m²
150 m²
12 x 12.5m
4
4
Hồ Chí Minh
Bán nhà riêng
Đất 5 x 16m, View Công Viên, Đường Nhựa 9m có vỉa hè 3m, Linh trung. Giá Thỏa Thuận
7 tỷ
82.4 triệu/m²
85 m²
5 x 17m
10
10
Hồ Chí Minh