Đăng nhập
Hà Việt
Cá nhân
Đã tham gia 4 tháng trước
Số bài đăng 8
0967.145.997
Tính năng mới
Nhập dữ liệu
Tin đã đăng
Có 8 tin đăng
Bán Đất
Bán gâp đất khu đô thị Đô Nghĩa Hà Đông 3 tỷ 8
3.8 tỷ
76 triệu/m²
50 m²
4 x 12.5m
0
0
Yên Nghĩa, Hà Đông, Hà Nội
Bán Đất
Đông Anh 3 tỷ 1 gần Vin Cổ Loa Ngõ ô tô Tránh
3.1 tỷ
47.7 triệu/m²
65 m²
4.2 x 15.5m
0
0
Cổ Loa, Đông Anh, Hà Nội
Bán Đất
Chủ bán gấp đất Yên Nghĩa Gần bến xe giá 3 tỷ
3 tỷ
54.5 triệu/m²
55 m²
4.5 x 12.2m
0
0
Yên Nghĩa, Hà Đông, Hà Nội
Bán Đất
Bán gấp đất Đồng Mai Hà Đông 3.2 tỷ – vị trí đẹp
3.2 tỷ
53.3 triệu/m²
60 m²
5 x 12m
0
0
Đồng Mai, Hà Đông, Hà Nội
Bán Đất
Tôi có lô đất gần kcn Bắc Thăng Long giá 3 tỷ 2
3.2 tỷ
53.3 triệu/m²
60 m²
4 x 15m
0
0
Kim Chung, Đông Anh, Hà Nội
Bán Đất
Đất gần khu công nghiệp Phú Nghĩa 3 tỷ 1 trục kinh doanh
3.1 tỷ
44.3 triệu/m²
70 m²
6 x 11.7m
0
0
Phú Nghĩa, Chương Mỹ, Hà Nội
Bán Đất
Bán đất Yên Nghĩa Hà Đông 3 tỷ ngõ ô tô
3 tỷ
54.5 triệu/m²
55 m²
4 x 13.8m
0
0
Yên Nghĩa, Hà Đông, Hà Nội
Bán Đất
Bán đất Xuân Đỉnh 3 tỷ chủ vỡ nợ
3 tỷ
60 triệu/m²
50 m²
4.2 x 11.9m
0
0
Xuân Đỉnh, Bắc Từ Liêm, Hà Nội