Đăng nhập
Mr Kiên
Cá nhân
Đã tham gia 9 tháng trước
Số bài đăng 8
0966.519.515
Tính năng mới
Nhập dữ liệu
Tin đã đăng
Có 8 tin đăng
Bán căn hộ
BÁN CĂN HỘ LÔ GÓC N5A PHỐ HOÀNG ĐẠO THUÝ DIỆN TÍCH 50M2 GIÁ 4.95 TỶ
4.95 tỷ
99 triệu/m²
50 m²
...
2
1
Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội
Cho thuê nhà mặt phố
Cho thuê Văn Phòng ngõ 95 Hoàng Cầu,ngõ oto tránh giá 5.5tr
5.5 triệu
183 nghìn/m²
30 m²
...
0
0
Ô Chợ Dừa, Đống Đa, Hà Nội
Bán căn hộ
CHỈ 4,18 TỶ CĂN HỘ TẬP THỂ SIÊU ĐẸP TẠI NGÕ 84 PHỐ CHÙA LÁNG, ĐỐNG ĐA
4.18 tỷ
64.3 triệu/m²
65 m²
...
2
1
Láng Thượng, Đống Đa, Hà Nội
Bán căn hộ
BÁN TT TẦNG2 QUỲNH MAI PHỐ 8/3 DIỆN TÍCH 70m2 GIÁ 4.35TỶ FULL NỘI THẤT
4.35 tỷ
62.1 triệu/m²
70 m²
...
2
2
Quỳnh Mai, Hai Bà Trưng, Hà Nội
Bán căn hộ
BÁN CĂN HỘ TẬP THỂ TẦNG 2 MP ĐẠI CỒ VIỆT, HBT 50M2 3 NGỦ GIÁ 3.68 TỶ
3.68 tỷ
73.6 triệu/m²
50 m²
...
3
1
Lê Đại Hành, Hai Bà Trưng, Hà Nội
Bán căn hộ
BÁN TT NGÕ HOÀ BÌNH7, HAI BÀ TRƯNG DIỆN TÍCH 68M2 SỔ 30M2 GIÁ 3.4 TỶ
3.4 tỷ
50 triệu/m²
68 m²
...
2
0
Minh Khai, Hai Bà Trưng, Hà Nội
Bán căn hộ
BÁN TẬP THỂ TẦNG 2,3 DUPLEX PHỐ CỔ HÀNG BÔNG HOÀN KIẾM 30M2 3.55 TỶ
3.55 tỷ
118.3 triệu/m²
30 m²
...
2
1
Hàng Bông, Hoàn Kiếm, Hà Nội
Cho thuê căn hộ
cho thuê phòng tầng 7 2 ngủ 1 khách full đồ
6.5 triệu
130 nghìn/m²
50 m²
...
2
1
Vĩnh Phúc, Ba Đình, Hà Nội