Đăng nhập
Tiến Hành
Cá nhân
Đã tham gia 10 tháng trước
Số bài đăng 9
0965.656.507
Tính năng mới
Nhập dữ liệu
Tin đã đăng
Có 9 tin đăng
Bán Đất
34m x 56m - Thổ cư 100% - Mặt tiền đường Nguyễn Hữu Trí chuẩn bị mở rộng lên 30m
42 tỷ
23.7 triệu/m²
1770 m²
34 x 52.1m
0
0
Thanh Phú, Bến Lức, Long An
Bán Đất
1700m2 Thổ cư mặt tiền Nguyễn Hữu Trí Cách nút giao 2 cao tốc & Vành Đai 3 chỉ 2,3km
27 tỷ
15.9 triệu/m²
1700 m²
...
0
0
Tân Bửu, Bến Lức, Long An
Bán Đất
4.100m² mặt tiền đường Nguyễn Hữu Trí - Cách nút giao cao tốc & Vành Đai 3 chỉ 3,1km
45 tỷ
11 triệu/m²
4100 m²
...
0
0
Tân Bửu, Bến Lức, Long An
Bán Đất
2664m2 đất thổ cư Mỹ Yên - Cách 2 cao tốc & Vành đai 3 chỉ 350m - Làm kho xưởng, nhà vườn
18.5 tỷ
6.9 triệu/m²
2664 m²
19 x 140.2m
0
0
Mỹ Yên, Bến Lức, Long An
Bán Đất
Bán lô góc 2 mặt tiền 586m² thổ cư 100% Tân Bửu - Sát Eco Retreat - Giáp TP.HCM
6.5 tỷ
11.1 triệu/m²
586 m²
27 x 21.7m
0
0
Tân Bửu, Bến Lức, Long An
Bán Đất
Bán 700m² đất thổ cư Tân Bửu - Giáp TP.HCM 1,1km - Gần cao tốc 1,2km
5.5 tỷ
7.9 triệu/m²
700 m²
...
0
0
Tân Bửu, Bến Lức, Long An
Bán Đất
Đất TMDV 4.100m2 - Gần Nguyễn Hữu Trí 150m - xe container
41 tỷ
10 triệu/m²
4100 m²
77 x 53.2m
0
0
Tân Bửu, Bến Lức, Long An
Bán Đất
Lô góc 1760m2 đất - Cách nút lên 2 Cao tốc và Vành đai 3 chỉ 260m - Đường nhựa 20m
19 tỷ
10.8 triệu/m²
1760 m²
34 x 51.8m
0
0
Mỹ Yên, Bến Lức, Long An
Bán kho nhà xưởng
Cắt lô 7 tỷ. Đất đường xe container - nơi tập trung nhiều kho xưởng
21 tỷ
5.3 triệu/m²
4000 m²
28.4 x 140.8m
0
0
Tân Bửu, Bến Lức, Long An