Đăng nhập
Nguyễn văn nhơn
Cá nhân
Đã tham gia 10 tháng trước
Số bài đăng 14
0964.604.407
Tính năng mới
Nhập dữ liệu
Tin đã đăng
Có 14 tin đăng
Bán Đất
Người nhà cần bán mặt biển Huỳnh Thúc Kháng giá khoảng 10tr/m2
160 tỷ
9.5 triệu/m²
16847 m²
24 x 702m
0
0
Hàm Tiến, Phan Thiết, Bình Thuận
Bán Đất
Người nhà cần bán 2.401m2 mặt biển Nguyễn Cơ Thạch Mũi Né
31.21 tỷ
13 triệu/m²
2401 m²
17.1 x 140.4m
0
0
Mũi Né, Phan Thiết, Bình Thuận
Bán trang trại, khu nghỉ dưỡng
Chuyển nhượng gấp resort mặt biển hàm tiến phan thiết tổng diện tích 4.122m2 thương mại dịch vụ
130 tỷ
31.5 triệu/m²
4122 m²
...
42
46
Hàm Tiến, Phan Thiết, Bình Thuận
Bán Đất
Cần bán 539m2 thổ cư nhà cạnh biển Mũi Né
10 tỷ
18.6 triệu/m²
539 m²
28.2 x 19.1m
0
0
Mũi Né, Phan Thiết, Bình Thuận
Bán Đất
Mặt biển Nguyễn Đình Chiểu, Hàm Tiến
10 tỷ
49.3 triệu/m²
203 m²
12 x 16.9m
0
0
Hàm Tiến, Phan Thiết, Bình Thuận
Bán trang trại, khu nghỉ dưỡng
Resort mặt biển DT: 1.347m2, tọa lạc tại vị trí khu phố 1 Nguyễn Đình Chiểu
75 tỷ
55.7 triệu/m²
1347 m²
26.6 x 50.6m
12
0
Hàm Tiến, Phan Thiết, Bình Thuận
Bán trang trại, khu nghỉ dưỡng
Bán resort mặt biển Mũi Né giá 195 tỷ
195 tỷ
10.3 triệu/m²
18940 m²
100 x 189.4m
85
90
Phú Hài, Phan Thiết, Bình Thuận
Bán Đất
Cần bán đất resorts diện tích 2193,5m2 mặt biển Xuân Thuỷ gần
36.9 tỷ
16.8 triệu/m²
2193 m²
32 x 68.5m
0
0
Mũi Né, Phan Thiết, Bình Thuận
Bán Đất
Bán đất tại Trần Quý Cáp, Long Hải, Đảo Phú Quý, Bình Thuận, 4 tỷ, 153.2m2 đẹp, nhiều tiện ích
4 tỷ
26.1 triệu/m²
153 m²
10 x 15.3m
0
0
Long Hải, Đảo Phú Quý, Bình Thuận