Đăng nhập
Lê Thị Thu Hiền
Cá nhân
Đã tham gia 4 tháng trước
Số bài đăng 18
0963.444.660
Tính năng mới
Nhập dữ liệu
Tin đã đăng
Có 18 tin đăng
Bán nhà riêng
Bán nhà MT Nguyễn Duy Trinh,ô tô ngủ trong nhà,Liên Phường,Phú Hữu,Quận9!!
10 tỷ
111.1 triệu/m²
90 m²
5 x 18m
3
3
Phú Hữu, Quận 9, Hồ Chí Minh
Bán nhà riêng
Hẻm ô tô, nhà Trường Lưu 3 tầng cực đẹp, sát Đông Tăng Long, hoàn công chuẩn, vào ở ngay quận 9!
4.7 tỷ
90.4 triệu/m²
52 m²
4 x 13m
2
3
Long Trường, Quận 9, Hồ Chí Minh
Bán nhà riêng
CĂN GÓC MẶT TIỀN ĐỖ XUÂN HỢP,Ô TÔ NGỦ TRONG NHÀ,NỞ HẬU,SÁT GA METRO,PHƯỚC LONG B QUẬN9!!!
11.3 tỷ
154.8 triệu/m²
73 m²
4.2 x 17.4m
3
4
Phước Long B, Quận 9, Hồ Chí Minh
Bán nhà riêng
Bán nhà 3T Nguyễn Duy Trinh ,Long Trường,sát vách Đông Tăng Long,56M giá thương lượng!!!
5.29 tỷ
94.5 triệu/m²
56 m²
4 x 14m
3
3
Long Trường, Quận 9, Hồ Chí Minh
Bán nhà riêng
NHÀ MỚI 2TẦNG LÃ XUÂN OAI,KẾ BÊN GA METRO,KDC YÊN TĨNH,Ô TÔ ĐỖ CỬA,GIÁ TỐT QUẬN 9!!
5.25 tỷ
93.8 triệu/m²
56 m²
...
0
0
Tăng Nhơn Phú A, Quận 9, Hồ Chí Minh
Bán Đất
Bán đất MT Gò Cát, vuông A4, pháp lí sạch, khu đồng bộ Phú Hữu, ô tô đỗ cửa Q9
3.9 tỷ
65 triệu/m²
60 m²
4 x 15m
0
0
Phú Hữu, Quận 9, Hồ Chí Minh
Bán Đất
ĐẤT PHÂN LÔ GÒ CÁT,VUÔNG A4 ,HẺM XE TẢI,PHÚ HỮU,PHÁP LÍ SẠCH QUẬN9!!HIẾM
6.1 tỷ
76.3 triệu/m²
80 m²
5 x 16m
0
0
Phú Hữu, Quận 9, Hồ Chí Minh
Bán nhà riêng
BÁN NHÀ HẺM Ô TÔ THÔNG,SÁT MT LÊ VĂN VIỆT,NGÃ 4 THỦ ĐỨC,HOÀN CÔNG CHUẨN,VÀO Ở NGAY QUẬN9!!
7.1 tỷ
94.7 triệu/m²
75 m²
5 x 15m
4
3
Tăng Nhơn Phú A, Quận 9, Hồ Chí Minh
Bán nhà riêng
MT 4 TẦNG MỚI NGUYỄN DUY TRINH,Ô TÔ NGỦ TRONG NHÀ,SÁT NÚT GIAO AN PHÚ QUẬN2,BÌNH TRƯNG TÂY,HIẾM!!
9.5 tỷ
158.3 triệu/m²
60 m²
6 x 10m
3
5
Bình Trưng Tây, Quận 2, Hồ Chí Minh