Đăng nhập
Đinh Văn Luân
Cá nhân
Đã tham gia 9 tháng trước
Số bài đăng 20
0962.882.896
Tính năng mới
Nhập dữ liệu
Tin đã đăng
Có 20 tin đăng
Bán nhà riêng
Lô góc KD đỉnh! Đường 7.5m, 65m2, MT 5m, 7 tầng thang máy, giá 24.8 tỷ
24.8 tỷ
381.5 triệu/m²
65 m²
5 x 13m
0
0
Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội
Bán nhà mặt phố
Lô góc! MP kinh doanh sầm uất, 164m2, MT 20m, giá 72.5 tỷ
72.5 tỷ
442.1 triệu/m²
164 m²
...
0
0
Cống Vị, Ba Đình, Hà Nội
Bán nhà riêng
Lô góc! Kinh doanh sầm uất, đường 10m, 7T thang máy x 50m2, MT 14m
21.8 tỷ
436 triệu/m²
50 m²
...
0
0
Thổ Quan, Đống Đa, Hà Nội
Bán nhà mặt phố
Lô góc! MP Kinh doanh sầm uất, 45m2, MT 6m, giá 20 tỷ
20 tỷ
444.4 triệu/m²
45 m²
6 x 7.5m
0
0
Liễu Giai, Ba Đình, Hà Nội
Bán nhà riêng
PL 2 mặt ngõ ô tô! 60m2, MT 4m, 5 tầng, giá 29 tỷ
29 tỷ
483.3 triệu/m²
60 m²
4 x 15m
0
0
Liễu Giai, Ba Đình, Hà Nội
Bán nhà mặt phố
Hạ chào 6 tỷ! Bán gấp MP Xuân Đỉnh, KD sầm uất, 85m2, MT 5m, sổ vuông A4
23 tỷ
270.6 triệu/m²
85 m²
5 x 17m
0
0
Xuân Đỉnh, Bắc Từ Liêm, Hà Nội
Bán nhà riêng
Tòa 10 tầng văn phòng, 170m2, đường 2 ô tô, DT 180 tr/tháng, HĐ lâu dài
55 tỷ
323.5 triệu/m²
170 m²
6 x 28.3m
0
0
Hạ Đình, Thanh Xuân, Hà Nội
Bán Đất
Lô đất ngõ 56 Lê Quang Đạo, đường 2 ô tô, vỉa hè, 120m2, MT 11m, sổ vuông đét, giá 38 tỷ
38 tỷ
316.7 triệu/m²
120 m²
11 x 10.9m
0
0
Phú Đô, Nam Từ Liêm, Hà Nội
Bán nhà riêng
Giảm chào 5 tỷ! Đường ô tô 7 chỗ vào nhà, 80m2, MT 7m, chỉ 18 tỷ
18 tỷ
225 triệu/m²
80 m²
7 x 11.4m
0
0
Khương Mai, Thanh Xuân, Hà Nội