Đăng nhập
NGUYỄN HẢI DƯƠNG
Cá nhân
Đã tham gia 9 tháng trước
Số bài đăng 23
0962.673.032
Tính năng mới
Nhập dữ liệu
Tin đã đăng
Có 23 tin đăng
Bán nhà mặt phố
BÁN NHÀ MẶT ĐƯỜNG ĐÊ LA THÀNH ĐỐNG ĐA DT 94/120M x 8T x MT 9,6M GIÁ 84 TỶ CÓ THƯƠNG LƯỢNG
84 tỷ
893.6 triệu/m²
94 m²
9.6 x 9.8m
0
0
Ô Chợ Dừa, Đống Đa, Hà Nội
Bán nhà riêng
Bán nhà Trần Phú Hà Đông DT 51m2 x 4T x MT 5m. Giá 17,5 tỷ có thương lượng
17.5 tỷ
343.1 triệu/m²
51 m²
5 x 10.2m
0
0
Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội
Bán nhà riêng
Bán nhà Nguyễn Ngọc Vũ, Cầu Giấy dt 55m2 x 3t x mt 4m giá 23,5 tỷ có thương lượng
23.5 tỷ
427.3 triệu/m²
55 m²
4 x 13.8m
0
0
Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội
Bán nhà riêng
BÁN NHÀ QUANG TRUNG HÀ ĐÔNG DT 50M x C4 x MT 5M GIÁ 17,3 TỶ CÓ THƯƠNG LƯỢNG
17.3 tỷ
346 triệu/m²
50 m²
5 x 10m
0
0
Quang Trung, Hà Đông, Hà Nội
Bán nhà riêng
Bán nhà Phương Mai Đống Đa DT 63m2 x 8T x MT 5,7m giá 38.9 tỷ có thương lượng
38.9 tỷ
617.5 triệu/m²
63 m²
5.7 x 11.1m
0
0
Phương Mai, Đống Đa, Hà Nội
Bán nhà mặt phố
BÁN NHÀ MP DUY TÂN CẦU GIẤY DT 60M x 4T x MT 5M GIÁ 64 TỶ CÓ THƯƠNG LƯỢNG
64 tỷ
1.07 tỷ/m²
60 m²
5 x 12m
0
0
Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội
Bán nhà riêng
Bán nhà Thụy Phương Bắc Từ Liêm DT 35/41m2 x 5T x MT 4,5m. Giá 12,36 tỷ có thương lượng
12.36 tỷ
353.1 triệu/m²
35 m²
4.5 x 7.8m
0
0
Thụy Phương, Bắc Từ Liêm, Hà Nội
Bán nhà mặt phố
Bán nhà MP Hà Đông DT 60m2 x 4T x MT 4m, giá 19 tỷ có thương lượng
19 tỷ
316.7 triệu/m²
60 m²
4 x 15m
0
0
Phúc La, Hà Đông, Hà Nội
Bán nhà mặt phố
BÁN NHÀ MP LÁNG HẠ ĐỐNG ĐA DT 32/38M x 6T x MT 4,1M GIÁ 20,5 TỶ CÓ THƯƠNG LƯỢNG
20.5 tỷ
640.6 triệu/m²
32 m²
4.1 x 7.8m
0
0
Láng Hạ, Đống Đa, Hà Nội