Đăng nhập
Bùi Khánh Ly
Cá nhân
Đã tham gia 9 tháng trước
Số bài đăng 47
0961.999.283
Tính năng mới
Nhập dữ liệu
Tin đã đăng
Có 47 tin đăng
Bán nhà mặt phố
SIÊU PHẨM MẶT TIỀN ĐẶNG VĂN NGỮ 100M 5 TẦNG THUÊ 50TR/THÁNG SÁT Q3
29.39 tỷ
293.9 triệu/m²
100 m²
...
0
0
Phường 13, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh
Bán nhà riêng
NHÀ PHÚ NHUẬN HẺM XE HƠI THÔNG KHUVIP PHAN XÍCH LONG 4 tầng NGAY SÂN BAY
10 tỷ
166.7 triệu/m²
60 m²
...
0
0
Phường 5, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh
Bán nhà riêng
Phú Nhuận mặt tiền kinh doanh khu VIP Nguyễn Văn Trỗi - Nguyễn Đình Chính vị trí đắc địa
10 tỷ
131.6 triệu/m²
76 m²
...
0
0
Phường 8, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh
Bán nhà riêng
PHÚ NHUẬN - P8 HẺM XE HƠI NGUYỄN TRỌNG TUYỂN - NGUYỄN VĂN TRỖI NGANG 4,3M
9.79 tỷ
244.8 triệu/m²
40 m²
...
0
0
Phường 8, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh
Bán nhà riêng
NHÀ PHÚ NHUẬN - NHÀ ĐẸP Ở NGAY - KHUVIP PHAN XÍCH LONG - PHÙNG VĂN CUNG 5 TẦNG ST
9.29 tỷ
232.3 triệu/m²
40 m²
...
0
0
Phường 7, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh
Bán nhà riêng
BÁN NHÀ PHÚ NHUẬN KHUVIP PHAN ĐÌNH PHÙNG- 4 TẦNG SÂN THƯỢNG GẦN QUẬN1,3
8.9 tỷ
247.2 triệu/m²
36 m²
...
0
0
Phường 15, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh
Bán nhà riêng
PHÚ NHUẬN HẺM XE HƠI- KHUVIP PHAN ĐÌNH PHÙNG - NGUYỄN ĐÌNH CHÍNH
7.79 tỷ
173.1 triệu/m²
45 m²
...
0
0
Phường 15, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh
Bán nhà riêng
PHÚ NHUẬN KHUVIP PHAN ĐÌNH PHÙNG - 4 TẦNG SÂN THƯỢNG - QUA CẦU KIỆU LÀ QUẬN 1
9.79 tỷ
163.2 triệu/m²
60 m²
...
0
0
Phường 15, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh
Bán nhà mặt phố
Mặt tiền Huỳnh Văn Bánh Phú Nhuận 3 tầng vỉa hè rộng dòng tiền tốt
11.19 tỷ
319.7 triệu/m²
35 m²
3.5 x 10m
4
0
Phường 13, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh