Đăng nhập
Nguyễn Văn Thịnh
Cá nhân
Đã tham gia 9 tháng trước
Số bài đăng 1
0961.456.185
Tính năng mới
Nhập dữ liệu
Tin đã đăng
Có 1 tin đăng
Bán nhà mặt phố
Bán nhà TL296, Hiệp Hoà, Bắc Giang 81m2, 3 tầng, vỉa hè 6m, kinh doanh đỉnh, 4.x tỷ
4.65 tỷ
57.4 triệu/m²
81 m²
4.5 x 18m
3
2
Thắng, Hiệp Hòa, Bắc Giang