Đăng nhập
Trương Đình Công
Cá nhân
Đã tham gia 10 tháng trước
Số bài đăng 12
0961.333.622
Tính năng mới
Nhập dữ liệu
Tin đã đăng
Có 12 tin đăng
Bán Đất
3,7 tỷ cho 1200m2 sẵn 400m2 TC, hồ cảnh quan, cây ăn trái, đất nghỉ dưỡng cách quốc lộ chỉ 1km
3.7 tỷ
3.1 triệu/m²
1200 m²
...
0
0
Lộc Tiến, Bảo Lộc, Lâm Đồng
Bán Đất
Hẻm Trần Hưng Đạo - Lộc Sơn - Bảo Lộc giá: 2 tỷ 150 triệu - diện tích: 14x24m có 100m² thổ cư
2.15 tỷ
6.4 triệu/m²
336 m²
14 x 24m
0
0
Lộc Sơn, Bảo Lộc, Lâm Đồng
Bán nhà riêng
Nhà nghỉ dưỡng trung tâm Phường 2-Tp Bảo Lộc diện tích 253m2 ngang 10,5m nở hậu 11,5m dài 23,5m
4.75 tỷ
18.8 triệu/m²
253 m²
10.5 x 24.1m
3
3
Phường 2, Bảo Lộc, Lâm Đồng
Bán nhà riêng
Bán nhà riêng mới xây tại Nguyễn Đức Cảnh, 3,8 tỷ, 161m2, tiện ích đầy đủ
3.8 tỷ
23.6 triệu/m²
161 m²
6 x 26.8m
0
0
Phường 1, Bảo Lộc, Lâm Đồng
Bán nhà mặt phố
Đất đối diện bệnh viện Bảo Lộc 14x22m (TC) có sẵn khuôn viên kinh doanh chỉ 10,5 tỷ
10.5 tỷ
34.1 triệu/m²
308 m²
14 x 22m
3
3
B'Lao, Bảo Lộc, Lâm Đồng
Bán nhà riêng
Nhà sân vườn nghỉ dưỡng Bảo Lộc (670m2), chỉ 6,2 tỷ
6.2 tỷ
9.3 triệu/m²
670 m²
10 x 67m
5
4
Phường 2, Bảo Lộc, Lâm Đồng
Bán biệt thự liền kề
BIỆT THỰ TRUNG TÂM KHU HÀ GIANG-NHÀ THỂ THAO ĐA NĂNG (12x19) chỉ hơn 9 tỷ
9.8 tỷ
43 triệu/m²
228 m²
12 x 19m
3
2
Phường 1, Bảo Lộc, Lâm Đồng
Bán biệt thự liền kề
6,2 tỷ - biệt thự nghỉ dưỡng tại Đạ Huoai - Lâm Đồng 1840m2 có biệt thự 200m2. LH 0961 333 ***
6.2 tỷ
3.4 triệu/m²
1840 m²
26 x 70.8m
5
4
Đạ M'Ri, Đạ Huoai, Lâm Đồng
Bán Đất
1,2tỷ cho 500m2 có thổ cư 28m mặt tiền thị trấn Đạ Mri - Đạ Huoai - Lâm Đồng
1.2 tỷ
2.4 triệu/m²
500 m²
28 x 17.9m
0
0
Đạ M'Ri, Đạ Huoai, Lâm Đồng