Đăng nhập
Sơn Nguyễn_Victory Real
Cá nhân
Đã tham gia 10 tháng trước
Số bài đăng 9
0949.437.438
Tính năng mới
Nhập dữ liệu
Tin đã đăng
Có 9 tin đăng
Bán nhà riêng
Hàng Hiếm Trung Tâm Đà Lạt Nhà Ngang 9m Hẻm Ô Tô 84m²
8 tỷ
95.2 triệu/m²
84 m²
9 x 9.3m
3
2
Phường 1, Đà Lạt, Lâm Đồng
Bán nhà mặt phố
Siêu Vị Trí Trung Tâm Khách Sạn 10 Phòng, Mặt Tiền Yersin Giá Tốt Cho Nhà Đầu Tư
20 tỷ
142.9 triệu/m²
140 m²
4.5 x 31.1m
10
12
Phường 10, Đà Lạt, Lâm Đồng
Bán nhà riêng
Một ngôi nhà đẹp giữa lòng Đà Lạt, cách khu Hòa Bình vài bước chân
7.2 tỷ
146.9 triệu/m²
49 m²
4.5 x 10.9m
3
2
Phường 2, Đà Lạt, Lâm Đồng
Bán nhà riêng
Hot nhất khu trung tâm, Đà Lạt, bán nhà 7 x 13m, DT 87m2
5.5 tỷ
63.2 triệu/m²
87 m²
7 x 12.4m
4
3
Phường 4, Đà Lạt, Lâm Đồng
Bán Đất
Bán Lô Đất Đẹp Gần Đại Học Đà Lạt Vị Trí Vàng Đầu Tư, Xây Trọ Sinh Lời Giá Chỉ 5 Tỷ 8!
5.8 tỷ
71.6 triệu/m²
81 m²
5.6 x 14.5m
0
0
Phường 8, Đà Lạt, Lâm Đồng
Bán nhà riêng
Bán nhà riêng 2 mặt tiền tại Nguyễn Thái Bình, P12, Đà Lạt, 5 tỷ, 113m2, giá rẻ nhất khu vực
5 tỷ
43.5 triệu/m²
115 m²
5.7 x 20.2m
3
3
Phường 12, Đà Lạt, Lâm Đồng
Bán nhà riêng
Bán nhà riêng 2 tầng tại Nguyễn Hữu Cảnh, Đà Lạt 13 tỷ 222.6m², 2 mặt tiền đường nhựa, view đẹp
13 tỷ
58.6 triệu/m²
222 m²
7 x 31.7m
6
6
Phường 8, Đà Lạt, Lâm Đồng
Bán nhà riêng
Bán nhà riêng tại Nguyễn Hữu Cảnh, 9,5 tỷ, 151m2, 4PN, 4WC, Đà Lạt, Lâm Đồng
9.5 tỷ
62.9 triệu/m²
151 m²
6.2 x 24.4m
4
4
Phường 8, Đà Lạt, Lâm Đồng
Bán nhà riêng
Bán nhà riêng 3PN, 3WC, 87m2 chỉ 8,6 tỷ Tô Hiến Thành, P 3, Đà Lạt, Lâm Đồng. Gần Hồ Xuân Hương
8.6 tỷ
98.9 triệu/m²
87 m²
...
3
3
Phường 3, Đà Lạt, Lâm Đồng