Đăng nhập
Nguyễn Huy Hoàng
Cá nhân
Đã tham gia 9 tháng trước
Số bài đăng 7
0946.559.305
Tính năng mới
Nhập dữ liệu
Tin đã đăng
Có 7 tin đăng
Bán nhà riêng
Bán nhà riêng tại Nguyễn Văn Cừ.Khu phân lô,dân trí cao,yên tĩnh.Có tài sản trên đất.Giá tốt
14.8 tỷ
328.9 triệu/m²
45 m²
5.8 x 7.8m
5
5
Bồ Đề, Long Biên, Hà Nội
Bán Đất
Đất Ngọc Thụy,15 tỷ, 100m2 mặt tiền 5m.Ô tô 7 chỗ vào đất.Quy hoạch ra đường 13m,cách mặt phố 30m
15 tỷ
150 triệu/m²
100 m²
5 x 20m
0
0
Ngọc Thụy, Long Biên, Hà Nội
Bán nhà mặt phố
Nhà mặt phố Bát Khối nằm giữa cầu Trần Hưng Đạo - Vĩnh Tuy. Cho thuê 20tr/tháng. 142m2 mặt tiền 10m
21 tỷ
147.9 triệu/m²
142 m²
10 x 14.2m
1
1
Long Biên, Hà Nội
Bán nhà riêng
Đất Lâm Hạ.Giá hợp lý.97m2 mặt tiền 6m. Nhà 3 tầng cũ xác định bán đất
25.5 tỷ
262.9 triệu/m²
97 m²
6 x 16.2m
3
3
Bồ Đề, Long Biên, Hà Nội
Bán nhà riêng
Building 8 nổi 1 hầm - view Vinhomes. 120m2 mặt tiền 10m cực hiếm. Giá tốt nhất trong phân khúc
50 tỷ
416.7 triệu/m²
120 m²
10 x 12m
4
9
Phúc Đồng, Long Biên, Hà Nội
Bán Đất
Đất tái định cư phường Long Biên. Giá 250tr/m2. Sát công viên, hồ điều hòa. Vị trí trung tâm
20 tỷ
250 triệu/m²
80 m²
4.5 x 17.8m
0
0
Long Biên, Hà Nội
Bán Đất
Bán đất ô tô tránh, kinh doanh Thạch Bàn. Ngõ thông. Phù hợp đầu tư. Giá hợp lý 175tr/m2
10.5 tỷ
175 triệu/m²
60 m²
4.6 x 13m
0
0
Thạch Bàn, Long Biên, Hà Nội