Đăng nhập
Đinh Thị Mỹ Hạnh
Cá nhân
Đã tham gia 10 tháng trước
Số bài đăng 39
0945.786.933
Tính năng mới
Nhập dữ liệu
Tin đã đăng
Có 39 tin đăng
Bán nhà riêng
Bán nhà 4 Tầng đường THẠNH LỘC 28, phường THẠNH LỘC, Q12 ,dt 52,4m(4x13) Hẻm 8m, giá chỉ 6,1tỷ
6.1 tỷ
117.3 triệu/m²
52 m²
4 x 13m
5
4
Thạnh Lộc, Quận 12, Hồ Chí Minh
Bán nhà riêng
Bán nhà 1,5 tầng đường TL19, phường THẠNH LỘC, Q12,dt 46m(4x13). Hẻm ôtô, nhỉnh 3 tỷ
3.65 tỷ
79.3 triệu/m²
46 m²
4 x 11.5m
2
0
Thạnh Lộc, Quận 12, Hồ Chí Minh
Bán nhà riêng
Cận tết bán nhanh nhà mới 4 tầng full nội thất gần đường Tô Ngọc Vân Thạnh Xuân Q12, 102m2, ở ngay
7.35 tỷ
72.1 triệu/m²
102 m²
4 x 25.5m
4
5
Thạnh Xuân, Quận 12, Hồ Chí Minh
Bán nhà riêng
KDC Thành Đô Hẻm 8m FULL NỘI THẤT Ở NGAY nhà 5 tầng đường TX38,phường THẠNH XUÂN, Q12.51,1m(4,5x11)
6.3 tỷ
123.5 triệu/m²
51 m²
4.5 x 11.3m
4
6
Thạnh Xuân, Quận 12, Hồ Chí Minh
Bán nhà riêng
Bán nhà 1,5 tầng Ở NGAY FULL NỘI THẤT đường TL19, phường THẠNH LỘC, Q12,Dt51m(4x13). HẺM ÔTÔ
4.4 tỷ
86.3 triệu/m²
51 m²
4 x 12.8m
3
0
Thạnh Lộc, Quận 12, Hồ Chí Minh
Bán nhà riêng
Nhà 5 tầng MỚI Ở NGAY FULL NỘI THẤT đường TL37 , phường THẠNH LỘC, Q12, dt 80,8m( 4x20). Hẻm 7m
8.6 tỷ
106.2 triệu/m²
81 m²
4 x 20.3m
4
6
Thạnh Lộc, Quận 12, Hồ Chí Minh
Bán Đất
Bán đất thổ cư MT đường TL37 phường THẠNH LỘC Q12, 140m( 6x24).Đường 20m .
10.2 tỷ
72.9 triệu/m²
140 m²
6 x 23.3m
0
0
Thạnh Lộc, Quận 12, Hồ Chí Minh
Bán nhà riêng
Tiện cho con đi học nhà rộng 116m2 sát trường Phạm Văn Chiêu, đường An Phú Đông 9, Q12. Hẻm 5m
5.95 tỷ
51.3 triệu/m²
116 m²
5.6 x 20.7m
2
0
An Phú Đông, Quận 12, Hồ Chí Minh
Bán nhà riêng
BÁN NHÀ 4 TẦNG NGAY TRƯỜNG TRẦN CAO VÂN - GẦN ĐƯỜNG TL41, PHƯỜNG THẠNH LỘC QUẬN 12 - 80M2
6.6 tỷ
82.5 triệu/m²
80 m²
4 x 20m
5
5
Thạnh Lộc, Quận 12, Hồ Chí Minh