Đăng nhập
User4392649
Cá nhân
Đã tham gia 10 tháng trước
Số bài đăng 11
0944.795.235
Tính năng mới
Nhập dữ liệu
Tin đã đăng
Có 11 tin đăng
Bán nhà mặt phố
Chính chủ cần bán gấp nhà riêng 4 tầng giá rẻ 185m2 Vỹ Dạ Huế chỉ với giá 17 tỷ
17 tỷ
91.9 triệu/m²
185 m²
...
0
0
Vĩ Dạ, Huế, Thừa Thiên Huế
Bán Đất
Chính chủ cần bán gấp đất giá rẻ -392 m2 Thủy Bằng Huế với giá 14 triệu/m2
5.49 tỷ
14 triệu/m²
392 m²
...
0
0
Thủy Bằng, Huế, Thừa Thiên Huế
Bán nhà riêng
MỞ BÁN THM HOUSE THUỶ XUÂN - 2 TẦNG HIỆN ĐẠI FULL NỘI THẤT DỌN VÀO Ở NGAY
35 tỷ
30.5 triệu/m²
100 m²
...
3
3
Thủy Xuân, Huế, Thừa Thiên Huế
Bán nhà riêng
Chính chủ cần bán gấp nhà riêng giá rẻ 3 tầng-103m2 Phú Thượng Huế 4PN,4WC
3.39 tỷ
32.9 triệu/m²
103 m²
...
4
4
Phú Thượng, Huế, Thừa Thiên Huế
Bán nhà riêng
Chính chủ cần bán gấp nhà riêng giá rẻ 2 tầng -100m2 -3PN,2WC Thủy Xuân Huế chỉ với 2 tỷ 950
2.95 tỷ
29.5 triệu/m²
100 m²
...
3
2
Thủy Xuân, Huế, Thừa Thiên Huế
Bán nhà riêng
Chính chủ cần tiền bán gấp nhà riêng tại Kim Long,Huế,Thừa Thiên Huế là Với diện tích 271 m2,6ty400
6.4 tỷ
23.6 triệu/m²
271 m²
...
0
0
Kim Long, Huế, Thừa Thiên Huế
Bán nhà riêng
Chính cần bán gấp nhà riêng 3 tầng tại,Phú Nhuận,Huế,giá rẻ 6 tỷ 500,89 m2, giá rẻ pháp lý rõ ràng
6.5 tỷ
73 triệu/m²
89 m²
...
0
0
Phú Nhuận, Huế, Thừa Thiên Huế
Bán Đất
Chính chủ cần bán gấp đất nền tại Thủy Xuân, Huế,Thừa Thiên Huế là. Với diện tích 230m2 60tr/m2 rẻ
13.8 tỷ
60 triệu/m²
230 m²
...
0
0
Thủy Xuân, Huế, Thừa Thiên Huế
Bán nhà riêng
Chính chủ cần tiền bán gấp nhà riêng tại Thuận Hòa, Huế với diện tích 150m2,4PN, 3WC, 1PT, 4tỷ500
4.5 tỷ
30 triệu/m²
150 m²
...
4
3
Thuận Hòa, Huế, Thừa Thiên Huế