Đăng nhập
Minh Đạt
Cá nhân
Đã tham gia 3 tháng trước
Số bài đăng 1
0943.921.721
Tính năng mới
Nhập dữ liệu
Tin đã đăng
Có 1 tin đăng
Bán căn hộ
Bán MT.Eastmark City 70m2 2PN+2WC giá 4.15tỷ nhà mới 100%,sổ hồng sẵn
4.15 tỷ
59.3 triệu/m²
70 m²
...
2
0
Long Trường, Thủ Đức, Hồ Chí Minh