Đăng nhập
LR Còi
Cá nhân
Đã tham gia 10 tháng trước
Số bài đăng 6
0943.323.859
Tính năng mới
Nhập dữ liệu
Tin đã đăng
Có 6 tin đăng
Bán Đất
Bán Đất 2 mặt tiền Hoàng Hoa Thám, 9,7 tỷ, 250m2, Đà Lạt, Lâm Đồng, giá cực chất
9.7 tỷ
38.8 triệu/m²
250 m²
12 x 20.8m
0
0
Phường 10, Đà Lạt, Lâm Đồng
Bán Đất
Bán Đất 2 măt tiền Đống Đa, Phường 3, Đà Lạt, 79 tỷ, 725m2, giá cực chất uy tín
79 tỷ
109 triệu/m²
725 m²
22 x 33m
0
0
Phường 3, Đà Lạt, Lâm Đồng
Bán Đất
Bán Đất tại Nguyễn An Ninh, Phường 6, Đà Lạt, 13,7 tỷ, 273 m2, uy tín hàng hiếm
13.7 tỷ
50.2 triệu/m²
273 m²
13 x 21m
0
0
Phường 6, Đà Lạt, Lâm Đồng
Bán Đất
Bán đất 2 mặt tiền Nguyễn Trung Trực, Phường 4, Đà Lạt, 11,5 tỷ, 332m2, view đẹp hàng hiếm
11.5 tỷ
34.6 triệu/m²
332 m²
12 x 27.7m
0
0
Phường 4, Đà Lạt, Lâm Đồng
Bán Đất
Bán Đất 2 mặt tiền đường Trần Đại Nghĩa, 15 tỷ, 319m2, đẹp, nhiều tiện ích
15 tỷ
47 triệu/m²
319 m²
10 x 31.9m
0
0
Phường 8, Đà Lạt, Lâm Đồng
Bán Đất
Bán lô góc 2 mặt tiền đường 7m và 5m tại Nguyễn Trung Trực, 9,5 tỷ, 122 m2
9.5 tỷ
77.9 triệu/m²
122 m²
7 x 17.4m
0
0
Phường 4, Đà Lạt, Lâm Đồng