Đăng nhập
Ánh Tuyết
Cá nhân
Đã tham gia 10 tháng trước
Số bài đăng 10
0941.113.866
Tính năng mới
Nhập dữ liệu
Tin đã đăng
Có 10 tin đăng
Bán Đất
Đất mặt tiền đường kinh doanh, (12m x 33m) 100% thổ cư, gần chợ Tân Thạnh Đông
5.1 tỷ
12.8 triệu/m²
400 m²
12 x 33.3m
0
0
Tân Thạnh Đông, Củ Chi, Hồ Chí Minh
Bán Đất
Bán lô 80m2 - Đường nhựa 8m - Ngay vòng xoay Vành Đai 3 và cao tốc Mộc Bài - Cách Hóc Môn chỉ 1km
1.7 tỷ
21.3 triệu/m²
80 m²
5 x 16m
0
0
Tân Thạnh Đông, Củ Chi, Hồ Chí Minh
Bán Đất
Bán đất thổ cư (Ngang 12m x 18m) - 1 sẹc đường Bình Mỹ - Xe hơi tận nơi - Thổ cư 100% sổ hồng riêng
3.6 tỷ
14.3 triệu/m²
252 m²
12 x 21m
0
0
Bình Mỹ, Củ Chi, Hồ Chí Minh
Bán Đất
3 lô mặt tiền đường Bình Mỹ, giá F0, SHR, thổ cư, (6m x 30m) giáp Quận 12 và Hóc Môn
4.4 tỷ
33.8 triệu/m²
130 m²
...
0
0
Bình Mỹ, Củ Chi, Hồ Chí Minh
Bán Đất
Bán lô mặt đường 11m, sổ hồng riêng cầm tay, tọa lạc mặt tiền TL15 ngay vòng xoay VĐ3 giáp Hóc Môn
1.7 tỷ
20 triệu/m²
85 m²
...
0
0
Tân Thạnh Đông, Củ Chi, Hồ Chí Minh
Bán Đất
Bán đất Bình Mỹ đường đẹp - cho xây và hoàn công - (5m x 20m) dân cư hiện hữu gần chợ Bình Mỹ
1.85 tỷ
18.5 triệu/m²
100 m²
...
0
0
Bình Mỹ, Củ Chi, Hồ Chí Minh
Bán Đất
Bán đất lô góc đường Dân Chủ Bình Thọ - Ngay gần Vincom Thủ Đức - Hẻm xe hơi - Sổ riêng thổ cư
6.6 tỷ
100 triệu/m²
66 m²
...
0
0
Bình Thọ, Thủ Đức, Hồ Chí Minh
Bán nhà riêng
Cần tiền bán gấp nhà căn góc - Ngang 4,5m - Hẻm thông đường 5m - 1 trệt 2 lầu kiên cố đã hoàn công
4.5 tỷ
70.3 triệu/m²
64 m²
...
3
3
Bình Chiểu, Thủ Đức, Hồ Chí Minh
Bán Đất
Hot Bán Gấp - Bán Lô Góc 92m2 Hẻm Thông Tứ Phía - Đường 6m - Sổ hồng riêng - Bình Chiểu Thủ Đức
3.25 tỷ
35.3 triệu/m²
92 m²
...
0
0
Bình Chiểu, Thủ Đức, Hồ Chí Minh