Đăng nhập
Huỳnh Thanh Phong
Cá nhân
Đã tham gia 1 năm trước
Số bài đăng 49
0939.979.203
Tính năng mới
Nhập dữ liệu
Tin đã đăng
Có 49 tin đăng
Bán căn hộ
Độc bản 2 căn sân vườn 112m2 - Giá 4.7 tỷ - 3PN2WC tiện ích AEON Mall
4.7 tỷ
42 triệu/m²
112 m²
...
3
2
Hòa Phú, Thủ Dầu Một, Bình Dương
Bán căn hộ
78m2 - Giá 3.32 tỷ booking nhận ngay 50 triệu - 3PN2WC ngay AEON Mall
3.32 tỷ
42.6 triệu/m²
78 m²
...
3
2
Hòa Phú, Thủ Dầu Một, Bình Dương
Bán căn hộ
·
Midori Park
177m2 - Giá 8.14 tỷ - Penthouse tầng 16 The Nest - Midori Park
8.14 tỷ
46 triệu/m²
177 m²
...
4
5
Hòa Phú, Thủ Dầu Một, Bình Dương
Bán căn hộ
Bán Penthouses 195m2 - Giá 8.1 tỷ - 4PN5WC 7 căn duy độc quyền dự án
8.1 tỷ
41.5 triệu/m²
195 m²
...
4
5
Hòa Phú, Thủ Dầu Một, Bình Dương
Bán nhà riêng
84m2 - Giá dự kiến 4.5 tỷ - 3 tầng 4PN5WC dự án One Era Kinera
4.5 tỷ
53.6 triệu/m²
84 m²
5 x 16.8m
4
5
Thuận Giao, Thuận An, Bình Dương
Bán nhà riêng
Bán nhà 84m2 - Giá dự kiến 4.5 tỷ - 4PN5WC dự án One Era Kinera
4.5 tỷ
53.6 triệu/m²
84 m²
5 x 16.8m
4
5
Thuận Giao, Thuận An, Bình Dương
Bán nhà riêng
4.5 tỷ
53.6 triệu/m²
84 m²
5 x 16.8m
4
5
Thuận Giao, Thuận An, Bình Dương
Bán căn hộ
59m2 - Giá 4.1 tỷ bao gồm VAT - View sông 2PN1WC Mizuki Park
4.1 tỷ
69.5 triệu/m²
59 m²
...
2
1
Bình Hưng, Bình Chánh, Hồ Chí Minh
Bán căn hộ
Giảm 560 triệu 59m2 - Giá 4.29 tỷ trả 16 tháng - 2PN1WC Mizuki Park
4.29 tỷ
72.7 triệu/m²
59 m²
...
2
1
Bình Hưng, Bình Chánh, Hồ Chí Minh