Đăng nhập
Hạ Trinh
Nhà môi giới
Đã tham gia 2 năm trước
Số bài đăng 15
0939.552.559
Tính năng mới
Nhập dữ liệu
Tin đã đăng
Có 15 tin đăng
Bán Đất
🚦NhÀ 2 MẶT TIỀN sẴn 2 cĂn 171M2 SaU bếN Xe
6 tỷ
35.1 triệu/m²
171 m²
6 x 28.5m
Hòa An, Cẩm Lệ, Đà Nẵng
Bán Đất
🌈lô 200M BẮC SƠN ViEw CôNg vIêN Gần Góc
12.8 tỷ
64 triệu/m²
200 m²
10 x 20m
Hòa An, Cẩm Lệ, Đà Nẵng
Bán Đất
🏡3 Mê TRẦN CAN~DT đẤt 85M KhU pHầN LăNg
5.5 tỷ
64.7 triệu/m²
85 m²
5 x 17m
Hòa Khê, Thanh Khê, Đà Nẵng
Bán nhà riêng
🚦ĐẤT2 MẶTTIỀN TẶNG NHÀ KIỂU BIỆT THỰ GẦN BẾN XE🏡🌈
5.18 tỷ
49.8 triệu/m²
104 m²
6 x 17.3m
3
2
Hòa Minh, Liên Chiểu, Đà Nẵng
Bán nhà riêng
KiỂu🏡Homestay LÝ THÁI TỔ 4 Mê🏠Chữ L GẦN BIGC💥
25 tỷ
200 triệu/m²
125 m²
4 x 31.3m
9
7
Chính Gián, Thanh Khê, Đà Nẵng
Bán nhà riêng
💞2🏡MÊ KIỆT HOÀNG DIỆU cÁcH ĐuỜnG 50M🚦
2.58 tỷ
52.7 triệu/m²
49 m²
5 x 9.8m
3
2
Bình Thuận, Hải Châu, Đà Nẵng
Bán nhà riêng
🛻KIỆT XE TĂNG HÀ HUY TẬP 4 MÊ THÔNG ĐBP
4.3 tỷ
68.3 triệu/m²
63 m²
5 x 12.6m
3
3
Thạc Gián, Thanh Khê, Đà Nẵng
Bán nhà riêng
🏡🚦2 Mặt Kiệt🛻TÔN ĐẢN lỬnG ĐúC
2.65 tỷ
22.5 triệu/m²
118 m²
8 x 14.8m
3
2
Hòa An, Cẩm Lệ, Đà Nẵng
Bán nhà riêng
💥HOT🏡MT MẸ NHU VỊ TRÍ KINH DOANH🌈
5.18 tỷ
45 triệu/m²
115 m²
5 x 23m
3
Thanh Khê Đông, Thanh Khê, Đà Nẵng