Đăng nhập
Phương NHÀ ĐẤT CẦN THƠ
Cá nhân
Đã tham gia 2 năm trước
Số bài đăng 6
0939.336.672
Tính năng mới
Nhập dữ liệu
Tin đã đăng
Có 6 tin đăng
Bán nhà riêng
🔥NHÀ MỚI ĐẸP 1TR 1 LẦU VỊ TRÍ ĐẸP C6, KDC PHÚ AN - GIÁ 4,15 TỶ (TL)
4.15 tỷ
51.2 triệu/m²
81 m²
4.5 x 18m
3
3
Phú Thứ, Cái Răng, Cần Thơ
Bán nhà riêng
🏡NHÀ MỚI ĐẸP 1 TRỆT 2 LẦU - FULL NỘI THẤT - KDC HỒNG LOAN 6A
6.35 tỷ
79.4 triệu/m²
80 m²
5 x 16m
4
4
Hưng Thạnh, Cái Răng, Cần Thơ
Bán nhà riêng
✳️ NHÀ MỚI ĐẸP FULL NỘI THẤT CAO CẤP KDC HỒNG LOAN - GIÁ 6,1 TỶ (TL)
6.1 tỷ
76.3 triệu/m²
80 m²
5 x 16m
4
4
Hưng Thạnh, Cái Răng, Cần Thơ
Bán nhà riêng
NHÀ MỚI ĐẸP - VỊ TRÍ ĐẸP D7, KDC HỒNG LOAN - GIÁ 6TY300 TL
6.3 tỷ
78.8 triệu/m²
80 m²
5 x 16m
3
5
Hưng Thạnh, Cái Răng, Cần Thơ
Bán nhà riêng
NHÀ MỚI ĐẸP FULL NỘI THẤT CAO CẤP KDC HỒNG LOAN - GIÁ 6 TỶ 099
6.1 tỷ
76.2 triệu/m²
80 m²
5 x 16m
4
4
Hưng Thạnh, Cái Răng, Cần Thơ
Bán nhà riêng
NHÀ MỚI GIÁ TỐT - FULL NỘI THẤT - 1TR 2 LẦU - ĐƯỜNG D4 KDC HỒNG LOAN
5.89 tỷ
69.3 triệu/m²
85 m²
5 x 17m
4
4
Hưng Thạnh, Cái Răng, Cần Thơ