Đăng nhập
Ý Vỹ Ngân Hàng Thanh Lý Bds
Cá nhân
Đã tham gia 9 tháng trước
Số bài đăng 10
0938.792.165
Tính năng mới
Nhập dữ liệu
Tin đã đăng
Có 10 tin đăng
Bán nhà riêng
Nhà đẹp 57,1m2 HXH - khu nội bộ đường Phạm Văn Chiêu, Gò Vấp - vào ở ngay
8.1 tỷ
142.1 triệu/m²
57 m²
4 x 14.3m
5
5
Phường 13, Gò Vấp, Hồ Chí Minh
Bán nhà riêng
Bán nhà căn góc 188m mặt tiền đường số 1 trung tâm Xã Thái Bình, Châu Thành, Tỉnh Tây Ninh
1.82 tỷ
9.7 triệu/m²
188 m²
5.7 x 33m
0
0
Thái Bình, Châu Thành, Tây Ninh
Bán nhà mặt phố
NHÀ 80,9m MẶT TIỀN TÂN HOÀ 2, PHƯỜNG TĂNG NHƠN PHÚ, TP.THỦ ĐỨC- VỊ TRÍ ĐẸP, TIỀM NĂNG KINH DOANH
8.1 tỷ
101.3 triệu/m²
80 m²
5 x 16m
0
0
Hiệp Phú, Quận 9, Hồ Chí Minh
Bán nhà riêng
Bán Nhà 1 Trệt 1 Lầu 232,5m gần UBND Xã tại Diên Khánh, Khánh Hoà
2.7 tỷ
11.6 triệu/m²
232 m²
...
0
0
Suối Hiệp, Diên Khánh, Khánh Hòa
Bán Đất
ĐẤT NỀN 4141,8m2 MẶT TIỀN ĐƯỜNG DT781 NỞ HẬU TẠI XÃ THÀNH LONG, HUYỆN CHÂU THÀNH, TỈNH TÂY NINH.
6.2 tỷ
1.5 triệu/m²
4141 m²
54.6 x 75.8m
0
0
Thành Long, Châu Thành, Tây Ninh
Bán Đất
Đất 2400m2 ngang 60m mặt tiền đường ĐT 781 tại Xã Thành Long, Huyện Châu Thành, Tỉnh Tây Ninh
3.2 tỷ
1.3 triệu/m²
2400 m²
60 x 40m
0
0
Thành Long, Châu Thành, Tây Ninh
Bán nhà mặt phố
Bán nhà lô góc 133,2m2 mặt tiền đường Nguyễn Chí Thanh, Tân Phú, Đồng Xoài, Bình Phước
2.28 tỷ
17.1 triệu/m²
133 m²
5 x 26.6m
0
0
Tân Phú, Đồng Xoài, Bình Phước
Bán Đất
Bán gấp đất nền nở hậu 710,7m2 ngang 15,04m2 mặt tiền đường Nguyễn Thị Rư, Củ Chi, TP. HCM
15.18 tỷ
21.4 triệu/m²
710 m²
15 x 47.2m
0
0
Củ Chi, Hồ Chí Minh
Bán Đất
Đất mặt tiền QL1A hơn 1000m2 nở hậu ngay trung tâm TP Tân An Long An
12.5 tỷ
12.4 triệu/m²
1008 m²
11.1 x 90.8m
0
0
Khánh Hậu, Tân An, Long An